2.2 C
pune
November 16, 2022

Cobra is overwrought, overlong and over-indulgent


कोब्रा चित्रपटाचा सारांश: एक प्रतिभाशाली गणितज्ञ एक हिट माणूस म्हणून दुप्पट होतो, जे लोक निर्दयी कॉर्पोरेट राक्षसाला विरोध करतात त्यांची हत्या करतात. तो इंटरपोल आणि त्याच्या मागे असलेल्या कॉर्पोरेशनच्या सायकिक चीफच्या पुढे राहण्यास व्यवस्थापित करत असताना, तो त्याला उघड करू इच्छित असलेल्या रहस्यमय हॅकरपासून वाचू शकतो का?

कोब्रा चित्रपट पुनरावलोकन: कोब्राची सुरुवात दोन हत्यांपासून होते. ओरिसाच्या मुख्यमंत्र्यांना कोईम्बतूर येथे एका जाहीर सभेत गोळ्या घातल्या जातात आणि स्कॉटलंडच्या प्रिन्सची लग्नादरम्यान हत्या केली जाते. हे प्रकरण हाताळणारे इंटरपोल अधिकारी अस्लान (इरफान पठाण), महाविद्यालयीन विद्यार्थिनी ज्युडिथ सॅमसन (मीनाक्षी) हिच्या एका प्रबंधाविषयी कळते, ज्यात असा दावा केला जातो की दोन हाय-प्रोफाइल खून केवळ एका प्रतिभाशाली गणितज्ञानेच केले असावेत. फक्त समान संबंध असे दिसते की दोन्ही बळी ऋषी (रोशन मॅथ्यू) द्वारे चालवलेल्या कॉर्पोरेट दिग्गजाचे टीकाकार होते. दरम्यान, मधियाझगन (विक्रम), प्रतिभाशाली गणितज्ञ आणि वेशातील मास्टर, आधीच त्याच्या पुढील कार्यावर काम करत आहे – एका रशियन मंत्र्याची हत्या. पण एक गूढ हॅकर पोलिसांना इशारा देतो आणि मधीचा पर्दाफाश करण्याची आशा करतो. गणितज्ञ ही नवीन समस्या सोडवू शकतात आणि अज्ञात ओळख शोधू शकतात?

अजय ज्ञानमुथूचा कोब्रा हा एक प्रकारचा अतिशयोक्तीपूर्ण, लांबलचक, अतिरंजक, अति-आकर्षक आणि अति-टॉप अॅक्शन मनोरंजन करणारा आहे, जो जुन्या पद्धतीचा आहे, त्याच्या तारेची प्रतिमा डागाळणाऱ्या क्रमांनी भरलेला आहे, फ्लॅशबॅक जो एक भी है अनेक, रोमँटिक ट्रॅक जे नीरस आहेत, महिला लीड्स असलेली जोडी आणि गाणी ज्यांचा समावेश केवळ एक मोठा संगीतकार (एआर रहमान) असल्यामुळे केला गेला आहे. नक्कीच काही प्रभावी क्षण आहेत, परंतु अतिरेक काही काळानंतर चित्रपटाला कंटाळवाणा प्रकरणात बदलतात.

या स्क्रिप्टने विक्रमला का आकर्षित केले असेल ते तुम्ही पाहू शकता. त्यात कॅपिटल ए (अनन्याननंतर ज्या गोष्टीवर त्याचा विश्वास बसला आहे) आणि त्याला वेगळे लूक (जसे की दशावथरममधील कमल हासन) देऊन अभिनय करण्याची वाव आहे, आणि एक कटिबद्ध आणि वचनबद्ध अभिनेता आहे. प्रामाणिकपणे, भूमिका निभावणे मजेदार आहे, विशेषत: दुसऱ्या भागात दिसणार्‍या चौकशीच्या दृश्यात. त्याच्या श्रेयानुसार, एका डळमळीत सुरुवातीनंतर, अजय ज्ञानमुथूने आम्हाला मथियाझगनमध्ये गुंतवणूक करण्यास व्यवस्थापित केले, विशेषत: जेव्हा आम्हाला त्याच्या मानसिक समस्यांबद्दल माहिती मिळते. त्याच्या मतिभ्रमांचा समावेश असलेली दृश्ये चांगली चित्रित केली आहेत, आणि अंतरामधील आनंदही आपल्याला चित्रपटात गुंतवून ठेवण्यासाठी पुरेसा आहे. पण उत्तरार्धात गोंधळ होतो, फ्लॅशबॅक जे आपल्याला क्वचितच हादरवून सोडतात आणि मांजर आणि उंदीरच्या कमकुवतपणे लिहिलेल्या खेळाने.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1