13.6 C
pune
September 23, 2022

Kamal R Khan in hospital over chest pain complaints following arrest; police probe extortion attempts | Hindi Movie News


केआरके या नावाने प्रसिद्ध असलेल्या कमाल रशीद खानला मुंबईच्या न्यायालयाने न्यायालयीन कोठडीत पाठवल्यानंतर काही तासांनंतर, अभिनेत्याला छातीत दुखत असल्याची तक्रार करून रुग्णालयात नेण्यात आले.

एएनआयच्या म्हणण्यानुसार, त्याच्या अटकेनंतर, कमलला संध्याकाळी छातीत दुखू लागल्याने त्याला मुंबईतील शताब्दी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. वृत्तसंस्थेने एका पोस्टमध्ये एक अपडेट शेअर केला होता ज्यात लिहिले होते की, “छातीत दुखत असल्याच्या तक्रारीनंतर कमाल रशीद खानला आज संध्याकाळी मुंबईतील कांदिवली भागातील शताब्दी रुग्णालयात आणण्यात आले. त्याला आज मुंबईत मालाड पोलिसांनी अटक केली. 2020 मध्ये वादग्रस्त ट्विट .”

KRK ला त्याच्या 2020 च्या ट्विटसाठी मंगळवारी सकाळी मुंबई विमानतळावर अटक करण्यात आली. अभिनेत्याला कोणत्या ट्विटने अडचणीत आणले याची पुष्टी पोलिसांनी केलेली नसली तरी, विविध बातम्यांमध्ये दावा केला जातो की ही त्याच्याबद्दलची पोस्ट होती. अक्षय कुमार आणि रामगोपाल वर्मा जातीयवादी आणि बॉलिवूड सेलिब्रिटींना लक्ष्य करणाऱ्या इतर पोस्टमध्ये.

बोरिवली येथील न्यायदंडाधिकारी न्यायालयाने मंगळवारी खानला १४ दिवसांची न्यायालयीन कोठडी सुनावली आणि जामिनावरील सुनावणी २ सप्टेंबरपर्यंत पुढे ढकलली.

जातीय तेढ निर्माण होऊ शकते हे जाणून तो परदेशातून कोणाच्या इशार्‍यावर असे ट्विट करत आहे, हे शोधून काढण्याची गरज असल्याचे सांगून पोलिसांनी त्याची चार दिवसांची कोठडी मागितली. रिमांड अर्जात म्हटले आहे की, तो चित्रपट निर्माते किंवा कलाकारांकडून पैसे उकळण्याचा प्रयत्न करत होता का, हे देखील पोलिसांनी शोधून काढणे आवश्यक आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1