2 C
pune
November 15, 2022

Virat Kohli to start a restaurant in Kishore Kumar bungalow premises: Amit Kumar confirms – Exclusive | Hindi Movie News


अहवालानुसार, सुपर क्रिकेटर विराट कोहली चा मोठा भाग घेतला आहे किशोर कुमारचे जुहू बंगला कॉम्प्लेक्स भाडेतत्त्वावर आहे आणि ते एका दर्जेदार रेस्टॉरंटमध्ये वेगाने विकसित होत आहे. ETimes म्हणते की किशोर कुमारचा बंगला जो जुहू, मुंबईत आहे, त्याची झपाट्याने प्रगती होत आहे आणि रेस्टॉरंट जवळजवळ तयार आहे. विराट पुढच्या महिन्यात कधीतरी रेस्टॉरंट सुरू करणार आहे.

याची पुष्टी करून, अमित कुमार ते म्हणतात की लीना काही महिन्यांपूर्वी चंदावरकर यांचा मुलगा सुमीत विराटला भेटली आणि दोघांचे बोलणे झाले तेव्हा हे सर्व सुरू झाले. अमित कुमार म्हणाले, ‘आम्ही विराटला ही जागा 5 वर्षांसाठी लीजवर दिली आहे.’

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1