2 C
pune
November 15, 2022

Bipasha Basu: My body has changed as I am transforming into a mother; I want to flaunt it because this is not going to be there forever – Exclusive | Hindi Movie News


बिपाशा बसूने अलीकडेच एका जबरदस्त मॅटर्निटी फोटोशूटद्वारे तिच्या गरोदरपणाची घोषणा केल्यावर इंटरनेटवर तुफान चर्चा झाली. ETimes सोबतच्या संभाषणात, बिपाशा फोटोशूटमागील कल्पना आणि टीमबद्दल बोलते ज्यात करण सिंग ग्रोव्हर, सोशल मीडियावर प्रसूतीचे फोटोशूट हा ट्रेंड, बेबी बम्प्ससह येणारे ट्रोलिंग आणि बरेच काही आहे. काही …

तुझे मॅटर्निटी फोटोशूट टॉक ऑफ द टाऊन बनले. या मागची विचारप्रक्रिया काय होती?

जेव्हा आम्ही मॅटर्निटी शूट केले, तेव्हा आम्ही तिघे आहोत हे सेलिब्रेट करण्याची कल्पना होती. आणि हो, आम्हाला आमच्या बेबी बंपला महत्त्व द्यायचे होते. कारण ते माझ्या मुलाचे घर आहे. आणि मला ते आवडते, बेबी बंप असलेल्या स्त्रिया. तर, आमच्याकडे प्रसाद नाईक हे सर्वोत्कृष्ट छायाचित्रकार असल्याने अशी कोणतीही योजना नव्हती. रॉकी माझा भाऊ आणि एक अप्रतिम स्टायलिस्ट आणि डिझायनर आहे. आमच्याकडे मेकअपसाठी अनिल चिनप्पा आणि केसांसाठी कौशल होते. आमच्याकडे एक आश्चर्यकारक टीम होती आणि फोटो फक्त सेंद्रिय असावेत. मुळात आम्हा तिघांमधील प्रेमाचे चित्रण करणारे चित्र आम्हाला हवे होते.

मातृत्व फोटोशूट हा सोशल मीडियावर एक लोकप्रिय ट्रेंड बनला आहे आणि सेलिब्रिटी फोटोशूटचा मोठ्या प्रमाणावर प्रभाव पडला आहे…

आमच्यासाठी, बाळाच्या जन्माची घोषणा करणे आणि आमच्यावर नैसर्गिकरित्या प्रेम करणाऱ्यांसोबत ही अद्भुत बातमी शेअर करणे आमच्या प्लॅटफॉर्मवर असणे आवश्यक होते. हे केले गेले नाही कारण हा एक लोकप्रिय ट्रेंड किंवा काहीही आहे. सोशल मीडिया सुरू झाल्यापासून जेव्हा एखादी मोठी घोषणा, व्यावसायिक किंवा वैयक्तिक असते, तेव्हा आम्हाला जे म्हणायचे आहे ते सांगण्यासाठी आणि आमच्या प्रेक्षकांशी कनेक्ट होण्यासाठी आमचे स्वतःचे व्यासपीठ असते. मला वाटते की हा एक लोकप्रिय ट्रेंड बनला आहे. मी फक्त सहमत आहे की हा एक सुंदर काळ आहे जिथे एक स्त्री खूप परिवर्तनातून जात आहे आणि तिच्या पोटात जादू होत आहे. त्यामुळे, जर जोडप्याला ती स्मृती जपायची असेल आणि त्यांना मुलं झाल्याचं दाखवायचं असेल, तर ते कॅप्चर करण्याचा एक सुंदर क्षण आहे.

एक काळ असा होता जेव्हा बेबी बंप दाखवणे ही फार मोठी गोष्ट नव्हती. आजही जेव्हा अभिनेत्री त्यांचे फोटो शेअर करतात तेव्हा त्यांना टीकेला सामोरे जावे लागते. अशा नकारात्मकतेला कसे सामोरे जावे?

जीवनात, प्रत्येकाला मत मांडण्याचा अधिकार आहे आणि सर्व विचारांचा आदर केला जातो. पण मी माझे आयुष्य जगत आहे. आणि मी नेहमी 1% नकारात्मकतेऐवजी 99% चांगल्या गोष्टींवर लक्ष केंद्रित करेन. जीवनात पुढे जाण्याचा हा मार्ग आहे. तुम्ही काय करता किंवा म्हणता, लोकांना तुम्ही काय करावे किंवा काय म्हणायचे आहे यावर आधारित प्रत्येक गोष्ट तुम्ही ठरवू शकत नाही. मी माझे आयुष्य असे जगले. मी एक शरीर सकारात्मक व्यक्ती आहे. माझा विश्वास आहे की तुम्ही ज्या शरीरात राहता त्या शरीरावर तुम्हाला प्रेम करावे लागेल. माझे जीवनातील तत्वज्ञान म्हणजे स्वतःवर प्रेम करणे आणि हे सुंदर शरीर यंत्राच्या रूपात असण्याची जादू आहे. जर तुम्ही हे शरीर निरोगी ठेवले नाही तर तुम्ही सुखी जीवन जगू शकणार नाही. म्हणून, शरीराकडे खूप लक्ष दिले जाते. जेव्हा मी आई बनत आहे आणि माझे शरीर बदलले आहे तेव्हा मला आयुष्यातील हा सुंदर टप्पा साजरा करायचा आहे. मला अजुन एकट्याने जगायचे आहे. मला अजूनही ते दाखवायचे आहे. कारण ते कायम टिकणार नाही. मला माझ्या सभोवतालच्या सकारात्मकतेवर लक्ष केंद्रित करायला आवडते आणि मला चाहते, मीडिया, व्यावसायिक लोक आणि इतर सर्वांकडून खूप प्रेम मिळते. माझ्या वाट्याला आलेले प्रेम आणि शुभेच्छा पाहून मी भारावून गेलो आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1