-1 C
pune
November 12, 2022

Javed Akhtar calls the cancel and boycott culture in Bollywood a ‘passing phase’; says it doesn’t work | Hindi Movie News


जावेद अख्तर 67th Wolf777news च्या रेड कार्पेटवर आगमन फिल्मफेअर पुरस्कार त्याच्या चांगल्या अर्ध्या आणि काही अभिनेत्रींसह 2022 शबाना आझमी,

दिग्गज पटकथाकारांनी सुरू असलेल्या रद्दीकरण आणि बहिष्कार संस्कृतीबद्दल विचारले बॉलीवूड, त्याला उत्तर देताना ते म्हणाले, “हा एक उत्तीर्ण होणारा टप्पा आहे. हे अगदी स्पष्ट आहे की ते कार्य करत नाही. चित्रपट चांगला असेल आणि प्रेक्षकांनी त्याला दाद दिली तर चालेल. जर ते चांगले नसेल आणि प्रेक्षकांकडून त्याचे कौतुक नसेल तर ते चालणार नाही. संस्कृती रद्द करण्याची आणि कामांवर बहिष्कार टाकण्याची अशी घोषणा अजिबात नाही, असे मला वाटत नाही.

फिल्मफेअर अवॉर्ड सोहळ्यात सहभागी झाल्याची पहिली आठवणही त्यांनी सांगितली. “फिल्मफेअरची माझी सर्वात प्रिय आठवण आहे जेव्हा मी पहिल्यांदा त्यात भाग घेतला होता. 1959-60 मध्ये मी 14-15 वर्षांचा होतो. बीना राय यांना ‘घुंगट’साठी सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रीचा पुरस्कार दिलीप कुमार ‘कोहिनूर’साठी बिमल रॉय आणि ‘परख’साठी. मी भारत भूषण यांच्या गेस्ट कार्डवर कार्यक्रमाला उपस्थित होतो,” अख्तर म्हणाले.

रेड कार्पेटवर त्याच्यासोबत आलेली शबाना म्हणाली, “माझा पहिला फिल्मफेअर पुरस्कार खूप मौल्यवान होता. जरी मी आधीच राष्ट्रीय पुरस्कार जिंकला असला तरी, फिल्मफेअर खास होता कारण तुमच्या समवयस्कांकडून तुम्हाला न्याय दिला जात होता ज्यामुळे ते खूप रोमांचक झाले होते.”

वर्क फ्रंटवर, शबाना पुढे करण जोहरच्या ‘रॉकी और रानी की प्रेम कहानी’ मध्ये दिसणार आहे, ज्यामध्ये आलिया भट्ट आणि रणवीर सिंग मुख्य भूमिकेत आहेत. यात धर्मेंद्र आणि जया बच्चन यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत. हा चित्रपट पुढील वर्षी फेब्रुवारीमध्ये थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1