3 C
pune
November 13, 2022

Katrina Kaif poses with Salman Khan’s sisters Arpita and Alvira in an unseen pic from Ganesh Chaturthi celebration | Hindi Movie News


बुधवारी अभिनेत्री कतरिना कैफ गणेश चतुर्थीच्या निमित्ताने आशीर्वाद घेण्यासाठी तिची प्रिय मैत्रिण अर्पिता खान शर्मा यांच्या निवासस्थानाची शोभा वाढवत होती. ती पती विकी कौशलसोबत फिरायला जाताना दिसली. कतरिना दरवर्षी हजेरी लावताना दिसते सलमान खानइंडस्ट्रीतील इतर मित्रांसोबत गणपतीची पूजा.

आजच्या सुरुवातीला, कतरिनाची फिटनेस ट्रेनर यास्मिन कराचीवाला सोशल मीडियावर गेली आणि अर्पिताच्या भव्य घरी तिच्या प्रवासाची झलक दिली. त्याने त्याच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर कतरिना, मिनी माथूर, अर्पिता आणि अलविरा खान यांचा ग्रुप फोटो शेअर केला आहे. विकी खुशीच्या चौकटीतून गायब होता.

हा फोटो चाहत्यांसोबत शेअर करताना यास्मिनने लिहिले की, “गणपती बाप्पा खूप गोंडस दिसत आहेत.” अर्पिताला आमंत्रित केल्याबद्दल त्याने आभारही मानले. हे बघा:

यास्मिन

दरम्यान, कतरिना नुकतीच विक्कीसोबत फिल्मफेअर अवॉर्ड्ससाठी दिसली होती. शोमध्ये दोघांनी चोरी केली. विकीला सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्याचा पुरस्कार मिळाल्यानंतर कतरिना त्याच्यासाठी चीअर करताना दिसली. त्यांनी गोड चुंबनाची देवाणघेवाण देखील केली आणि त्यांचे चाहते फक्त हळहळ थांबवू शकले नाहीत. या कार्यक्रमात विकीचे आई-वडील आणि भाऊ सनी कौशलही त्याच्या आणि कतरिनाच्या शेजारी बसलेले दिसले.

वर्क फ्रंटवर, कतरिना ‘मेरी ख्रिसमस’, ‘टायगर 3’, ‘फोन भूत’ आणि ‘जी ले जरा’मध्ये दिसणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1