6 C
pune
September 26, 2022

‘Koffee With Karan 7’: 5 moments from the Kriti Sanon-Tiger Shroff episode that netizens can’t stop talking about!


“याआधी, तुझ्या आईनेही तुला ऑर्गॅझम होण्यापासून रोखले होते,” करण म्हणाला, कियारा अडवाणी बोर्डात येण्यापूर्वी त्याने क्रितीला लस्ट स्टोरीज ऑफर केल्या होत्या. क्रितीने प्रतिक्रिया दिली, “माझी आई म्हणाली, जर हा पूर्ण चित्रपट असेल आणि त्यात 20 मिनिटांचा सीन असेल तर ठीक आहे, पण संपूर्ण 20 मिनिटांचा चित्रपट फक्त इंटरकोर्सबद्दल आहे. त्यामुळे माझी आई नाही म्हणाली. मी खूप होते. त्या वेळी नवीन. जर मी आधी बिकिनी सीन केले असते तर मी तिला विचारले असते. मी मध्यमवर्गीय कुटुंबातून आलो आहे, त्यामुळे मी सहसा माझ्या पालकांना विचारतो. ‘राबता’मध्ये माझा थोडा मेकअप सीन होता आणि मी केला होता. त्याला विचारा. तर तो मला म्हणाला, ‘इसमीन जास्त नव्हती?’ त्यामुळे त्यांना किती विचारावे हे मला कळत नाही.” नंतर रॅपिड-फायरमध्ये, सॅननने खुलासा केला की त्याला ‘लस्ट स्टोरीज’ न करण्याचा पश्चात्ताप आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1