8.1 C
pune
November 12, 2022

Jr NTR: The pressure is good, the industry needs to accept this challenge and make better films for our audience | Hindi Movie News


ज्युनियर एनटीआरने ‘ब्रह्मास्त्र’ पत्रकार परिषदेत हजेरी लावली जिथे त्याने त्याच्या चाहत्यांची आणि मीडियाची माफी मागितली कारण ‘अनपेक्षित परिस्थिती’मुळे रिलीजपूर्वीचा कार्यक्रम रद्द करण्यात आला होता. माध्यमांशी बोलताना अभिनेत्याचेही कौतुक केले रणबीर कपूर, आलिया भट्ट, करण जोहरकार्यक्रमाला अयान मुखर्जी आणि इतर उपस्थित होते.

सुपरस्टारने सध्याच्या परिस्थितीत अभिनेता आणि चित्रपट निर्मात्यांवरील दबावाबद्दल आपले विचार सामायिक करून निष्कर्ष काढला जेथे मोठे चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर चांगले काम करत नाहीत. तो म्हणाला, “आपणही चित्रपटांचे सेलिब्रेशन सुरू करूया. प्रेक्षकांना आपण आता जे काही देत ​​आहोत त्यापेक्षा जास्त हवे आहे. मी वैयक्तिकरित्या मानतो की जेव्हा आपण दबावाखाली असतो तेव्हा आपण चांगली कामगिरी करतो. त्यामुळे दबाव चांगला असतो. मला वाटते की इंडस्ट्री, एक म्हणून. संपूर्णपणे, हे आव्हान स्वीकारून आपल्या प्रेक्षकांसाठी चांगले, चांगले चित्रपट बनवण्याची गरज आहे. आणि मला आशा आहे की प्रत्येकाला ते समजले असेल आणि मी येथे कोणाला कमी लेखत नाही, चला आव्हान स्वीकारू या. पुढे जाऊया आणि लोकांसाठी चांगले चित्रपट बनवूया.”

चित्रपटाचा भाग असलेले अक्किनेनी नागार्जुन आणि मौनी रॉय आणि चित्रपट निर्माते एसएस राजामौली हे देखील कार्यक्रमस्थळी उपस्थित होते.

अयान दिग्दर्शित हा चित्रपट 09 सप्टेंबर 2022 रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1