2.2 C
pune
November 16, 2022

Louder, glitzier and not any wiser


कथा: या फालतू ‘रिअ‍ॅलिटी’ शोच्या दुसऱ्या सीझनमध्ये बॉलीवूडच्या अंतर्गत वर्तुळातील चार महिलांचे बंध आणि विचित्र गोष्टींबद्दल भांडण सुरूच आहे.

पुनरावलोकन:
जेव्हा महीप कपूर, नीलम कोठारी, भावना पांडे आणि सीमा खान त्यांच्या विशेषाधिकारप्राप्त जीवनशैलीच्या अतुलनीय भोगाच्या पहिल्या सीझनमध्ये दिसल्या, तेव्हा त्यांच्या जीवनातील सर्व चढ-उतारांभोवती काही धक्कादायक मूल्य आणि उत्सुकता होती. 2020 च्या त्या अंधकारमय साथीच्या-प्रेरित दिवसांमध्ये काही निरुपद्रवी मजा आली हे आम्ही मान्य करत असताना, निदान आता तरी, आम्ही थोडे अधिक वास्तविक होऊ शकतो का? त्याऐवजी, ‘फेब्युलस लाइव्ह्स ऑफ बॉलीवूड वाइव्हज’ चा सीझन 2 खूप जास्त स्क्रिप्टेड ड्रामासह अर्थहीनता वाढवतो जो वेदनादायकपणे वरवरचा आणि चकचकीत राहतो. या स्त्रियांच्या उशिर परिपूर्ण वाटणार्‍या जीवनात वास्तविक कोणत्याही गोष्टीत केवळ एक किंवा दोन क्षण आहेत, जे असे दिसते की हे सर्व काही आहे.

स्त्रिया या वेळी चांगली क्लीन्स करून नक्कीच ग्लॅम कोशंट काही नॉच्स वर घेतात. Foursome परिपूर्ण डिझायनर पोशाख, अॅक्सेसरीज आणि वयोमानानुसार अपमानास्पद मेकअपसह तिच्या सर्व काळातील सर्वोत्तम दिसते. त्याचे श्रेय देण्यासाठी, तिच्या कृत्रिम सौंदर्यप्रसाधनांच्या जगात तसेच तिच्या चेहऱ्यावर आणि मानेला बोटॉक्सचे इंजेक्शन दिले जात आहे. अखेर, बी-टाउनमध्ये कोण बी-शब्द उच्चारेल, बी-शब्द सोडा, कॅमेरे त्वचारोगतज्ज्ञांच्या क्लिनिकमध्ये फिरू देतात. असाही एक छोटासा क्षण असतो जेव्हा संजय कपूर चंकी पांडेला सतत सर्व विनोदांचा भाग होण्यास सांगतो आणि अर्जुन कपूर शनायाला कुटुंबाच्या नावाचे वजन उचलण्याचा सल्ला देतो, जे प्रिय आहे. परंतु अशा दुर्मिळ क्षणांव्यतिरिक्त, टिनसेल टाऊनच्या कौन है मधील कॅमिओसह या 8 भागांच्या दीर्घ नाटकात क्वचितच काही वास्तविक पदार्थ आहे. रणवीर सिंगने महिलांना ‘कौगर सेंट्रल’ आणि ‘एमआयएलएफ’ म्हणून संबोधित केल्यापासून निर्लज्जपणे फ्लर्ट करण्यापासून, फराह खानने तिच्या मोठ्या दिवशी छान भाजून घेतले. आणि करण जोहरच्या ढिसाळ शैलीपासून ते गौरी खानच्या उदार डोसपर्यंत propah स्क्रीन प्रेझेन्स, इथे स्टार पॉवरची कमतरता नाही. आणि अगं, आमच्याकडे मुंबईतील सीमा टपरिया यांच्या नेहमीच्या अहंकाराबद्दल आणि स्त्रियांशी तडजोड करण्याबद्दलच्या भाषणात वॉक-इन आहे. पण स्त्रिया त्याचे आश्रय घेत असल्याने, सीमा आंटीला नेटफ्लिक्स शोमध्ये आणणे किती आळशी आणि सोयीचे होते, हे स्पष्ट होते, जरी त्यात शून्य मूल्याची भर पडली.

शेवटी, हे या चार महिलांबद्दल आहे जे बर्याच काळापासून BFF आहेत आणि तरीही एकमेकांच्या व्यक्तिमत्त्वातील बारकावे शोधतात. येथेच ते पुनरावृत्ती आणि पोकळ बनते कारण त्यांच्या एकमेकांबद्दलच्या कोणत्याही भावना अस्सल वाटत नाहीत. सीमाचा तिचा अभिनेता-चित्रपट निर्माता पती सोहेल खानसोबतचा घटस्फोट आणि नीलमच्या गर्ल गँगसोबत समीर सोनीचा अस्ताव्यस्तपणाचा उल्लेख नाही.

चौघांपैकी, महीप कपूरचे संक्षिप्त शब्द यावेळी अधिक मोठ्याने आणि अपमानास्पद दिसत आहेत आणि सीमा सजदेह आणखीनच स्तब्ध आहेत. त्याचा नमुना घेऊन ती तिच्या मैत्रिणींना जंगल सफारीसाठी घेऊन जाते आणि मग त्यांना एक भव्य साप दिसल्यावर ते घाबरतात. “मी सरपटणारे प्राणी करत नाही,” ती तिच्या मंत्रांच्या उच्चारणादरम्यान सतत ओरडते. तिच्या स्वत: च्या शब्दात, ती त्याऐवजी गुच्ची आणि चॅनेल लहान आश्चर्यांसाठी शोधत जंगल सफारीवर जाते. नीलम आणि भावना जरा जास्तच स्थिरावल्या आहेत आणि नंतरच्या शेवटच्या एपिसोडमध्ये एका मोठ्या कार्यक्रमाच्या रूपाने त्यांना एक गोड सरप्राईजही मिळते.

एकंदरीत, हा दुसरा सीझन जोरात, नेत्रदीपक बनतो आणि श्रीमंत आणि प्रसिद्ध लोकांच्या अवांछित नाटकांना आणि अति-उत्तम शेननिगन्सला भाग पाडण्यासाठी शक्य ते सर्व प्रयत्न करतो. डिझायनर वेअरपासून ते डिझायनर योनीपर्यंत, हे सर्व स्क्रिप्ट केलेले वाटते आणि ते ठीक आहे, परंतु स्क्रिप्ट्स ते अधिक चांगले बनवतात.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1