5.3 C
pune
November 14, 2022

Malaika Arora looks ethereal in white in new pictures, Arjun Kapoor colour co-ordinates with her | Hindi Movie News


मलायका अरोरा ती तिच्या सुपर स्टायलिश अवताराने आणि प्रत्येक पोशाख कसा panche सह कॅरी करते याने डोके फिरवण्यात ती कधीही अपयशी ठरत नाही. अलीकडे, जेव्हा तिने डिझायनर कुणाल रावल आणि अर्पिता मेहता यांच्या बॉयफ्रेंड अर्जुन कपूरसोबत लग्नाला हजेरी लावली होती, तेव्हा ती हस्तिदंती मिरर वर्क ब्लाउजसह जोडलेल्या पांढऱ्या साडीत अतिशय सुंदर दिसत होती. ही नवीन छायाचित्रे पुरावा आहेत!

अर्पिता मेहताच्या अधिकृत पेजने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर ही छायाचित्रे शेअर केली आहेत जेव्हापासून तिने हा पोशाख डिझाइन केला होता. मलायका या पोशाखात सुंदर दिसत होती की तिने एक उत्कृष्ट ‘मांग टिका’ घातला होता जो तिच्या चमकदार ब्लाउजशी पूर्णपणे जुळला होता. पांढऱ्या चिकनकारी कुर्त्यामध्ये अर्जुन देखणा दिसत होता आणि त्याच्या लेडीप्रेमची सर्वांनी प्रशंसा केली होती.

अलीकडे, जेव्हा अर्जुन कपूर ‘कॉफी विथ करण सीझन 7’ मध्ये दिसला तेव्हा त्याने मलायकासोबतच्या त्याच्या नातेसंबंधाबद्दल आणि त्याच्या कुटुंबाने ते कसे स्वीकारले याबद्दल खुलासा केला. तो बहिणीसोबत शोमध्ये होता सोनम कपूर ज्याने कबूल केले की मलायका त्यांच्या आयुष्यात आल्यानंतर अर्जुन खूप आनंदी आणि स्थिर दिसतो आणि त्यांना अर्जुनवर प्रेम असल्याने त्यांना कुटुंब म्हणून आनंदी पाहणे हे त्यांच्यासाठी सर्वात महत्त्वाचे आहे.


शोमध्ये, अर्जुनने हे देखील उघड केले होते की मलायकाशी लग्न करण्याचा विचार करण्यापूर्वी त्याला अधिक स्थिर करियर बनवायचे आहे आणि चांगल्या दर्जाचे काम करायचे आहे.

त्याच्या शेवटच्या रिलीज ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ नंतर, अभिनेता ‘द लेडी किलर’ मध्ये भूमि पेडणेकर आणि ‘कुट्टी’ सोबत दिसणार आहे, ज्यात तब्बू देखील आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1