2.2 C
pune
November 16, 2022

Priyanka Chopra-Richard Madden starrer ‘Citadel’ now the second MOST EXPENSIVE series of all time with $250 milion budget – Report


‘सिटाडेल’ अभिनीत आगामी डिटेक्टिव्ह फ्रँचायझी रिचर्ड मॅडन आणि प्रियांका चोप्रा मुख्य भूमिकेत दिसणारी, आतापर्यंतची दुसरी सर्वात महागडी मालिका बनणार आहे.

गेल्या डिसेंबरमध्ये शोचे शूटिंग पूर्ण झाल्यानंतर शोमध्ये सर्जनशील फरक पडल्याची नोंद झाल्यानंतर, हॉलीवूड रिपोर्टरने आता दावा केला आहे की शोने त्याचे बजेट ओव्हरस्टेटेड केले आहे. ‘अॅव्हेंजर्स: एंडगेम’ दिग्दर्शक जोडी, जो आणि अँथनी रुसो, या मालिकेचे अंदाजे बजेट $160 दशलक्षसाठी राखून ठेवण्यात आले होते. तथापि, अनेक स्त्रोतांनी वृत्त आउटलेटला सांगितले की अर्धी क्रिएटिव्ह टीम दृष्टीच्या फरकामुळे बाहेर पडली आणि शो पुन्हा सुरू करण्यास भाग पाडले जे खूप महाग आहे.

सात भागांच्या मालिकेने तिचे बजेट अंदाजे $75 दशलक्ष इतके वाढवले, ज्यामुळे एकूण अंदाजे उत्पादन खर्च $250 दशलक्ष झाला.

‘द लॉर्ड ऑफ द रिंग्स: द रिंग्ज ऑफ पॉवर’ नंतर दुसऱ्या क्रमांकावर असलेला हा शो आतापर्यंतचा सर्वात महागडा शो आहे. अहवालानुसार, LOTR फ्रेंचायझीच्या पहिल्या हंगामाची अंदाजे किंमत $465 दशलक्ष आहे. मालिका आज जगभरात सुरू झाली असताना, निर्मात्यांनी आधीच जाहीर केले आहे की शोचे 5 सीझन असतील.

अहवालानुसार, मालिकेला पाठिंबा देणाऱ्या ऍमेझॉन स्टुडिओला सुरुवातीच्या फुटेजबद्दल काही आक्षेप होते, ज्यामुळे शोरनर अॅपलबॉम आणि दिग्दर्शक-दोघांमध्ये सर्जनशील फरक निर्माण झाला. शेवटी, स्टुडिओने रुसोची बाजू घेतली आणि अॅपेलबॉमला काढून टाकले.

अहवालात पुढे नमूद करण्यात आले आहे की बजेट $250 दशलक्ष सकल झाले असताना, सीरिजला सुरुवातीला हिरवी झेंडी दाखवली गेली तेव्हा उच्च COVID-19 खर्च कव्हर केला गेला नाही. तसेच लंडन सारख्या ठिकाणी शूटिंगसाठी महत्त्वपूर्ण टॅक्स क्रेडिटसाठी ते जबाबदार नव्हते.

एका भव्य मोहिमेवर सैन्यात सामील होणार्‍या विविध आंतरराष्ट्रीय हेरांच्या गटावर किल्ला लक्ष केंद्रित करणार आहे. या शोने अनेक स्पिनऑफला ध्वजांकित करण्यात महत्त्वाची भूमिका बजावली होती, जे काही वैयक्तिक गुप्तहेरांचे अनुसरण करतील कारण ते त्यांच्या संबंधित देशांत एकल मोहिमेवर जातात.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1