7 C
pune
November 13, 2022

Ramesh Sippy feels ‘Sholay’ was the first pan-India film; says it appealed to the whole of India | Hindi Movie News


रमेश सिप्पी यांनी अलीकडेच अखिल भारतीय चित्रपटांच्या यशाची माहिती दिली. त्यांच्या मते, ‘शोले’ हा पहिला संपूर्ण भारतातील चित्रपट होता ज्याने संपूर्ण भारताला आकर्षित केले.

एका न्यूज पोर्टलला दिलेल्या मुलाखतीत, दिग्गज दिग्दर्शकाने अलीकडच्या अखिल भारतीय चित्रपटांच्या यशाबद्दल देखील सांगितले.KGF 2‘आणि’आरआरआर, ते म्हणाले की, आज भारतही जागतिक आहे. आमचे तरुण बाहेर गेले आहेत, नवीन संस्कृती अनुभवल्या आहेत आणि नवीन गोष्टी शिकल्या आहेत. त्यामुळे आज ते असे चित्रपट बनवत आहेत जे देशातील मोठ्या संख्येने प्रेक्षकांना आकर्षित करतात. सिप्पी यांनी हिंदुस्तान टाइम्सला सांगितले की ते देशातील इतर भाषांमध्ये डब केले जातात आणि ते खूप यशस्वी देखील होत आहेत.

गेल्या काही वर्षांतील बहुतेक हिट चित्रपट हे जीवनापेक्षा मोठे नाटक असले तरी, रमेश सिप्पी यांचे म्हणणे आहे की सर्व चित्रपट अजूनही काम करू शकतात. त्यांच्या मते, तुम्ही अजूनही लहान, विशिष्ट चित्रपट बनवू शकता कारण प्रत्येक गोष्टीसाठी प्रेक्षक असतो. ते म्हणाले की हे सर्व शेवटी सामग्रीवर अवलंबून आहे. ते चालले तर चित्रपट चालतो.

पाच दशकात बॉलीवूडमध्ये बरेच काही बदलले आहे, परंतु ते अधिक चांगले आहे, असेही या चित्रपट निर्मात्याने कबूल केले. ते म्हणाले की आपल्याकडे चित्रपट आणि दूरदर्शन आहे, आता ओटीटी देखील आहे. त्यांच्या मते आज लोकांना अनंत संधी आहेत.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1