1 C
pune
November 13, 2022

Sanjay Kapoor reacts to reports of ‘The Fame Game’ season 2 being shelved: These are just rumours – Exclusive


माधुरी दीक्षित या वर्षी OTT वर ‘द फेम गेम’ द्वारे त्याची एंट्री झाली, ज्यामध्ये तो त्याच्या ‘राजा’ सह-कलाकारासह पुन्हा एकत्र आला. संजय कपूर, या हिट जोडप्याने शोमधील त्यांच्या अयशस्वी कौटुंबिक कथेने प्रेक्षकांना मंत्रमुग्ध केले, ज्यामध्ये ग्लॅमर, लोकप्रियता, यश आणि चाचण्यांबद्दल सांगण्यात आले. नुकत्याच आलेल्या एका अहवालात असे सुचवण्यात आले आहे नेटफ्लिक्स शोचा दुसरा सीझन रद्द करण्यात आला आहे.

त्याला उत्तर देताना, संजय कपूर यांनी ETimes ला सांगितले, “मोठी गोष्ट अशी आहे की जेव्हा अशा अफवा बाहेर येतात, तेव्हा याचा अर्थ असा होतो की शो खूप यशस्वी झाला आहे आणि लोकांना काय घडत आहे हे जाणून घ्यायचे आहे. हा एक यशस्वी शो आहे आणि लोक त्याबद्दल बोलत आहेत हे सिद्ध करते की ते अतिशय समर्पक आहे. ,

शूटिंगच्या वेळापत्रकावर प्रकाश टाकताना तो म्हणाला, “प्रामाणिकपणे, याबद्दल बोलण्यासाठी सर्वोत्कृष्ट व्यक्ती टीम नेटफ्लिक्स असेल. मला माहित आहे की लेखन चालू आहे. मालिका बनवणे ही दोन तासांची गोष्ट नाही. ‘दिल्ली क्राईम 2’ तेही अडीच वर्षांनंतर आले. कधी कधी असे शो असतात जेव्हा दोन सीझन एकत्र लिहिले जातात, ‘आश्रम’ सारखे, त्याचे सीझन बॅक टू बॅक रिलीज झाले होते. पण ‘द फेम गेम’ सोबत तो फेब्रुवारीच्या अखेरीस रिलीज झाला होता, त्यामुळे तो खूप आहे. शूटिंगला लवकर सुरुवात करणे. ही एक प्रक्रिया आहे आणि ती शूट करण्यासाठी कोणतीही स्क्रिप्ट नाही. एक अभिनेता म्हणून, आम्हाला जास्त माहिती नाही, कारण आम्हाला माहित नाही की Netflix काय प्लॅन करत आहे. स्क्रिप्ट तयार होईपर्यंत, कसे आपण शूटिंग सुरू करू शकतो का? त्याला वेळ लागेल, तोपर्यंत या फक्त अफवा आहेत.”

बेजॉय नांबियार आणि करिश्मा कोहली दिग्दर्शित, ‘द फेम गेम’ गायब अभिनेत्री अनामिकाच्या प्रवासाचा पाठपुरावा केला आणि तो टेंटरहूकवर संपला आणि सिक्वेलमध्ये बंद होण्याचे आश्वासन दिले. या मालिकेत मानव कौल, सुहासिनी मुळ्ये, लक्षवीर सरन आणि मुस्कान जाफरी यांच्याही प्रमुख भूमिका होत्या.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1