2.4 C
pune
September 20, 2022

Vijay Deverakonda’s actioner gets knocked out with just Rs 18 crore


,लिगरहिंदीने बॉक्स ऑफिसवर आपला पहिला आठवडा कमी स्कोअरसह पूर्ण केला. वीकेंडच्या चांगल्या कलेक्शननंतर सोमवारपासून चित्रपटात मोठी घसरण झाली. ‘लाइगर’ हिंदीने प्रिव्ह्यूद्वारे 1.25 कोटी रुपयांची कमाई केली आणि गेल्या शुक्रवारी 4.50 कोटी रुपयांची सुरुवात केली. BoxofficeIndia च्या रिपोर्टनुसार, चित्रपटाने पहिल्या वीकेंडमध्ये एकूण 18 कोटींची कमाई केली आहे. ‘लिगार’ला निजाम/आंध्र सर्किटमध्ये काही खरेदीदार मिळाले, तर सीपी बेरार, बिहार आणि ओडिशा या बाजारपेठांमध्ये याने चांगली कमाई केली. गुजरात/सौराष्ट्र बाजारांनी निराशाजनक कामगिरी केली.

विजय देवरकोंडा-अनया पांडे स्टारर या चित्रपटाच्या अपयशामुळे ज्या वितरकांना त्रास सहन करावा लागला आहे त्यांची भरपाई दिग्दर्शक पुरी जगन्नाध करणार असल्याचे ETimes ने खास उघड केले होते. दक्षिणेकडील वितरक वारंगल श्रीनू यांनी ETimes ला पुष्टी केली होती की चित्रपट निर्माता लवकरच हैदराबादला जाईल आणि वैयक्तिकरित्या नुकसानभरपाई प्रक्रियेवर देखरेख करेल.

‘लिगर’ घेऊन विजय देवरकोंडा प्रवेश करतो बॉलीवूड, याबद्दल बोलताना त्याने पीटीआयला सांगितले होते, “सुरुवातीला मला असे वाटले की मी (बॉलिवुडसाठी) तयार नाही, जसे ‘अर्जुन रेड्डी’ नंतर लगेच. मला वाटले नाही की मी राष्ट्रीय सिनेमा करण्यास तयार आहे. मला माझ्या स्वत: च्या प्रवासाची गरज आहे. इथपर्यंत पोहोचण्यासाठी आणि राष्ट्रीय चित्रपटाची जबाबदारी स्वीकारण्यासाठी लिगर हा पहिलाच चित्रपट होता जो मी एक व्यक्ती, अभिनेता म्हणून तयार केला आणि तो भारतात स्क्रिप्ट म्हणून घेतला. जाणे योग्य वाटले.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1