4 C
pune
September 20, 2022

‘Brahmastra’ event cancelled by police, makers incur losses of Rs 1.50 crore – Exclusive | Hindi Movie News


ज्युनियर एनटीआर प्रमुख पाहुणे म्हणून दाखवणारा मेगा इव्हेंट शेवटच्या क्षणी रद्द केल्यामुळे ‘ब्रह्मास्त्र’च्या निर्मात्यांना सुमारे 1.5o कोटी रुपयांचे नुकसान झाले. प्री-रिलीज इव्हेंटचे वैशिष्ट्य होते रणबीर कपूर, आलिया भट्टमौनी रॉय आणि एसएस राजामौली आणि करण जोहर,

प्रोडक्शनच्या जवळच्या एका सूत्राने सांगितले की, “पोलिसांची रीतसर परवानगी होती पण गर्दीमुळे ती परवानगी रद्द केली असती तर निर्मात्यांना सुमारे 1.50 कोटी रुपयांचे नुकसान झाले असते.” ‘ब्रह्मास्त्र’ इव्हेंटमध्ये रणबीर कपूर, आलिया भट्ट, मौनी रॉय आणि नागार्जुनसह चित्रपटाच्या संपूर्ण युनिटसह जूनियर एनटीआरचा परफॉर्मन्स पाहिला असेल.

घटनेच्या जवळच्या सूत्रांनी गर्दीचे कारण सांगितले आहे, तेलगू चित्रपट उद्योगातील एका वरिष्ठाने सांगितले की गणेशोत्सवादरम्यान पोलिस परवानगी मिळविण्यासाठी जबाबदार असलेल्या उत्पादन कर्मचार्‍यांनी कागदोपत्री उशीर केला ज्यामुळे त्रास झाला. पोलिसांनी प्रॉडक्शनला दिलेल्या पत्रात स्पष्टपणे नमूद केले आहे की, सध्या गणेशोत्सव सुरू असल्याने बहुतांश पोलिस बंदोबस्तात गुंतले आहेत आणि त्यामुळे त्यांच्याकडे कार्यक्रमासाठी पुरेसा फौजफाटा नाही. तसेच प्रस्तावित कार्यक्रमात गणेश विसर्जनाला टक्कर दिल्याने भाविकांची गैरसोय होणार आहे.

अयान मुखर्जी दिग्दर्शित ‘ब्रह्मास्त्र’ ९ सप्टेंबरला प्रदर्शित होणार आहे. तो चित्रपटातही आहे. अमिताभ बच्चन आणि नागार्जुन मुख्य भूमिकेत आहेत. हा चित्रपट हिंदी, तमिळ, तेलगू, कन्नड आणि मल्याळम या पाच भाषांमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. ‘ब्रह्मास्त्र’च्या भविष्यातील भागांबद्दल बोलताना, अयानने आधी शेअर केले होते, “आम्ही पहिला चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतर दुसरा आणि तिसरा भाग शूट करण्याची योजना आखत आहोत. संपूर्ण ट्रोलॉजी हीच कथा सांगेल परंतु पुढील चित्रपट नवीन पात्रांची ओळख करून देतील आणि ब्रह्मास्त्राच्या कथेकडे नवा दृष्टिकोन आणतील.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1