1.5 C
pune
November 16, 2022

Did Hrithik Roshan reject ‘Brahmastra 2’ because of ‘Krrish 4’ and ‘Ramayana’? | Hindi Movie News


‘ब्रह्मास्त्र’चा पहिला भाग अद्याप रिलीज व्हायचा असताना, या चित्रपटाच्या सिक्वेलची चर्चा जोर धरू लागली आहे. या चित्रपटात रणवीर सिंग आणि दीपिका पदुकोणचे नाव जोडण्यात आले आहे. हृतिक रोशन ज्याला ‘ब्रह्मास्त्र 2’शी जोडले जात आहे.

तुम्ही घोडे धरा, हृतिक त्याने सायन्स-फिक्शन सिक्वेलसाठी साइन अप केलेले नाही, परंतु त्याने प्रकल्प नाकारला आहे कारण त्याच्याकडे आधीच दोन दिग्गज पाइपलाइनमध्ये आहेत. हृतिक रोशन ‘क्रिश 4’ आणि ‘रामायण’ मध्ये मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे, दोन्ही हाय-एंड व्हिज्युअल इफेक्ट्सने प्रेरित आहेत. बॉलीवूड हंगामाने दिलेल्या वृत्तानुसार, अभिनेत्याला वाटले की दुसर्‍या VFX-हेवी चित्रपटासाठी साइन अप करण्यास बराच वेळ लागेल आणि म्हणून त्याने संधी सोडली. अयान मुखर्जी दिग्दर्शित, ‘ब्रह्मास्त्र’ शिवाच्या प्रवासाचे वर्णन करते, निबंध रणबीर कपूर, शिवाला कळते की त्याचा ब्रह्मास्त्राशी गूढ संबंध आहे आणि त्याच्यामध्ये एक महान शक्ती आहे जी त्याला अद्याप समजलेली नाही – अग्नीची शक्ती.

सिक्वलसह, निर्माते शिवाची कथा पुढे नेण्याचा विचार करत आहेत. अयानने आधी शेअर केले होते, “पहिल्या चित्रपटाच्या रिलीजनंतर आम्ही दुसऱ्या आणि तिसऱ्या भागासाठी शूट करण्याची योजना आखणार आहोत. संपूर्ण ट्रोलॉजी एकच कथा सांगेल परंतु पुढील चित्रपट नवीन पात्रांचा परिचय करून देतील आणि कथेकडे नवीन दृष्टीकोन आणतील. ब्रह्मास्त्र.” , ‘ब्रह्मास्त्र’ 9 सप्टेंबर रोजी पडद्यावर येईल आणि हिंदी, तमिळ, तेलगू, कन्नड आणि मल्याळम या पाच भाषांमध्ये प्रदर्शित होईल.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1