1.5 C
pune
November 16, 2022

Ganesh Chaturthi Special मोदक खाण्याचे आहेत अनेक फायदे, तुम्हाला माहिती आहे का?


गणेश चतुर्थी विशेष: मोठया उत्जनात आनिहोशत गणेशगृह साजरा केला जातो आये येथे. त्यचा आवडीचा माळ महंजे गणपती मंदिराचा मोदक. घरघरी मोठया अस्सल गणरायाला खूश कार्यसाथी मोदक शीटर केळी दुखतात. गणपतीसोबतच आपल्यही मोदक खोप आवत. बरोबर ना, गल्या काही दिनकून तू आहोत मोदकवर खोप तवा मारत. हाला महिती अहे का, की मोदक खऱ्याने शिराला अनेक फायदे होतात. (गणेशोत्सव 2022 बाप्पाचे आवडते मोदक खाण्याचे आरोग्य फायदे)

डाक हक देव माल मो मूली यमूल तुझा देह आनंद आहे. मोदक हेप, नार, गु, सुका मेवा, तांडाचे पीठ किंवा पाश्चर केळी ओळखले जातात. स्टिव्हियन जानून घेउताय मोदक खऱ्याने शरीर का काया लाभ किल्ला.

लोड कमी

मीद हळण की तोंडला पा सुतान, मातीची दुसरीती महंजे भर वधान्याची अस्ते. वजन कमी करण्याच्या व्यायामासारखे पॅन मोदकाचे आरोग्य फायदे. साखरे आणि गू घालुन मोदक केळवा वजन कमी करणारी उपकरणे. स्त्रीरोग तज्ज्ञ रुजुता दिवेकर यांच्य माते, ज्या लोकना साखरेचा त्रास झाला, त्यानी गुपसून बनवाले मोदक खवेत.

थायरॉईड

तुमच्या आरोग्याबाबत काळजी करू नका. त्यचैतत्व अविभाज्य गुण मूलतः संगितलं जातं, ज थयत्यदति निरोगी ठेका । ठेच नाही तर गुच्‍या मोदकाने साखरेची पाठीशी नियंत्रण रहाते.

संबंधित कंस समस्या सोडवली

त्याशिवाय प्रमाणित मोदकही अनेक प्रकारची शीर केलीत. नरसबत मोदकल्यास साखरेची तृष्णा, तसंच शांतील फिबरचे अस्सल वदते. फायबर हा एक पौष्टिक घटक आहे, पिवळ्या पोटाची समस्या नाही. आरोग्य ताज्या ग्याल असेंच करण्‍याचे साल रुजुता डावेकर महानत नारळ मुळात मोदक खा, पण त्‍याचे प्रामाणिक मर्यादित थेवा.

(विशेष सूचना: इति दिली महिती सामान्य महितीवार आधारी अहे. झी २४ तास याचि चिंता करत नाही. आमदेश वस्तुस्थिती आफला महिती देणे अहे.)

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1