3.5 C
pune
November 16, 2022

Gulshan Devaiah opens up about his ex-wife; reveals they are still very much in love | Hindi Movie News


गुलशन देवैया, जो त्याची पत्नी कालिरोई झियाफेटापासून विभक्त झाला आहे, त्यांनी अलीकडेच खुलासा केला की त्यांच्यात सौहार्दपूर्ण संबंध आहेत आणि ते अजूनही खूप प्रेमात आहेत.

एका न्यूज पोर्टलला दिलेल्या मुलाखतीत गुलशन म्हणाले की, तो आणि त्याची माजी पत्नी खूप प्रेमात आहे. त्यांच्या म्हणण्यानुसार, ते लग्न करू शकत नव्हते. पण, प्रेम आहे. अभिनेत्याने सांगितले की लग्न यशस्वी करण्यासाठी केवळ प्रेम पुरेसे नाही हे त्याला नेहमीच ठाऊक होते. लग्न ही सुद्धा एक जबाबदारी आहे. एकत्र जीवन जगण्यासाठी तुम्ही सतत एकमेकांशी संवाद साधण्यास तयार असले पाहिजे आणि हे कठीण होऊ शकते. यामुळेच अभिनेत्याने घटस्फोट घेतल्याचे सांगितले.

पुढे ते म्हणाले की ते एकमेकांच्या आयुष्यात खूप आहेत, परंतु प्रेमीसारखे नाहीत. ते एकमेकांवर प्रेम करतात आणि मदत करतात. घटस्फोटामुळे त्याच्यासाठी प्रेमाची व्याख्या बदलली आहे का, असे विचारले असता देवय्या म्हणाला, तसे नाही. त्याऐवजी, त्याला पुन्हा प्रेमात पडायचे आहे, परंतु तिचा पाठलाग करायचा नाही. तथापि, ती मुले होण्यास तयार आहे की नाही याची खात्री नाही. पण ते बोलणी करण्यायोग्य आहे, असे गुलशन यांनी हिंदुस्तान टाइम्सला सांगितले.

त्यांच्या घटस्फोटाबाबत बोलताना देवय्याने सांगितले की, त्यांच्या लग्नात चूक होईल असे मला कधीच वाटले नव्हते. अभिनेत्याने मात्र कबूल केले की त्याने त्याच्या अनेक मित्रांची लग्ने तुटताना पाहिली आहेत – कल्की कोचलिन आणि चित्रपट निर्माता अनुराग कश्यप हे प्रसिद्ध आहेत. आपल्यासोबत असे होणार नाही, असे वाटल्याचे अभिनेत्याने सांगितले. तथापि, ते केले आणि ते कार्य करू शकले नाहीत.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1