8.1 C
pune
November 12, 2022

Ranbir Kapoor-Alia Bhatt starrer ‘Brahmastra’ advance booking sets a positive trend at the box office | Hindi Movie News


रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट स्टारर ‘ब्रह्मास्त्र’ 9 सप्टेंबर रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे आणि त्यापासून खूप अपेक्षा आहेत. बॉलीवूड मोठा. चित्रपटाची आगाऊ बुकिंग शुक्रवारी सुरू झाली आणि चित्रपटगृहांमध्ये सकारात्मक ट्रेंड सेट केला. महामारीनंतर प्रदर्शित होणाऱ्या चित्रपटासाठी आकडे चांगले दिसतात.

BoxOfficeIndia च्या अहवालानुसार, ‘ब्रह्मास्त्र’ ने वीकेंडमध्ये थिएटरच्या फक्त एका साखळीमध्ये 10k पेक्षा जास्त तिकिटे विकली, तर इतर मालिकांनी आगाऊ बुकिंग सुरू केले. सध्याचा ट्रेंड असे दर्शवितो की ‘KGF 2’ व्यतिरिक्त ‘ब्रह्मास्त्र’ सर्वोत्कृष्ट अॅडव्हान्स बुकिंग क्रमांकांची नोंदणी करेल. चित्रपटाची सुरुवात सकारात्मक झाली आहे आणि ‘ब्रह्मास्त्र’ एकाच रिलीझचा आनंद घेत असल्याने मोठ्या प्रमाणावर सर्किटमध्ये कशी कामगिरी करेल हे पाहणे बाकी आहे.

‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटाची तीन भागांची फ्रँचायझी म्हणून योजना केली जात आहे. पहिला भाग रणबीर कपूरने साकारलेल्या शिवावर लक्ष केंद्रित करतो, त्याला ब्रह्मास्त्राशी गूढ संबंध आहे हे शिकायला मिळते आणि त्याच्यामध्ये एक मोठी शक्ती आहे जी त्याला अजून समजली नाही – अग्नीची शक्ती. अयान मुखर्जी दिग्दर्शित हा चित्रपट हिंदी, तमिळ, तेलगू, कन्नड आणि मल्याळम या पाच भाषांमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. भविष्यातील भागांबद्दल बोलताना, अयानने आधी शेअर केले होते, “आम्ही पहिला चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतर दुसरा आणि तिसरा भाग शूट करण्याचा विचार करू. संपूर्ण ट्रोलॉजी एकच कथा सांगेल परंतु पुढील चित्रपट नवीन पात्र आणि नवीन दृष्टीकोन सादर करतील. आणीन. कथेसाठी ब्रह्मास्त्र.”

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1