1 C
pune
November 13, 2022

Seema Sajdeh reveals why she divorced Sohail Khan | Hindi Movie News


सीमा सजदेह सध्या ‘फेब्युलस लाइव्ह्स ऑफ बॉलीवूड वाइव्हज’मध्ये तिच्या भूमिकेसाठी मिळालेले प्रेम आणि कौतुक करण्यात व्यस्त आहे. नेटिझन्सनी या शोमधील सीमाच्या मजेदार स्वभावावर आणि वृत्तीवर प्रेम केले आहे.

सीमाने खूप मजा, साहस आणि गप्पांमध्ये भाग घेतला, तर तिने तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल देखील सांगितले.

शोच्या सुरुवातीला सीमाने तिच्या घराबाहेरील नेमप्लेट काढली आणि ती ‘खान’ वरून स्वतःची आणि तिच्या मुलांची नावे – सीमा, निर्वाण आणि योहान अशी बदलली. तिने घटस्फोट घेण्याचा निर्णय घेतल्याचे स्पष्ट करण्यासाठी ही कारवाई होती. सोहेल खान,

एका एपिसोडमध्ये, संजय कपूरत्यांची पत्नी महीप कपूर, जी सीमाची खूप जवळची मैत्रीण आहे, तिने प्रसिद्ध मॅच मेकर आणि नेटफ्लिक्स मालिकेतील स्टार ‘इंडियन मॅचमेकिंग’ सीमा टापरियासोबत त्याचे निराकरण करण्याचा प्रयत्न केला.

सीमा टापरिया जेव्हा सीमा सजदेहला भेटायला जाते तेव्हा तिने तिला घटस्फोटाचे कारण विचारले आणि तिने उत्तर दिले की ती आणि सोहेल खान जवळजवळ 5 वर्षे विभक्त होते आणि त्यांच्यात निर्माण झालेला मुद्दा म्हणजे ते वेगळे झाले. आणि काही अनुकूलतेच्या समस्या होत्या. ,

सीमा सजदेह आणि सोहेल खान यांनी 1998 मध्ये लग्न केले आणि 2000 मध्ये त्यांच्या पहिल्या मुलाचे, निर्वाणाचे स्वागत केले. जून २०११ मध्ये या जोडप्याने सरोगसीद्वारे त्यांचा दुसरा मुलगा योहान याचे स्वागत केले.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1