1 C
pune
November 12, 2022

The new action-packed promo of ‘Brahmastra’ showcases a fierce face-off between Ranbir Kapoor and Mouni Roy | Hindi Movie News


‘ब्रह्मास्त्र’ची टीम विविध प्लॅटफॉर्मवर आपल्या चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी कोणतीही कसर सोडत नाहीये. ‘ब्रह्मास्त्र’ रिलीज होण्याआधी, चित्रपट निर्माता अयान मुखर्जीने चित्रपटाचा एक नवीन प्रोमो रिलीज केला आहे जो नक्कीच तुमच्या उत्साहाची पातळी वाढवेल. व्हिडिओ मध्ये, रणबीर कपूर मौनी रॉयसोबत तीव्र भांडण करताना दिसत आहे.

ट्रेलरमध्ये मौनीची व्यक्तिरेखा दाखवण्यात आली आहे जी ब्रह्मास्त्र मिळविण्यासाठी ब्रह्मदेवाचा आशीर्वाद घेते. उत्कृष्ट कट्स आणि पार्श्वसंगीतासह, ट्रेलर तुम्हाला आणखी काही आवडेल. एका मिनिटाच्या प्रोमोमध्ये काही हाय-ऑक्टेन अॅक्शन सीक्वेन्सचा समावेश आहे. अयानने या पोस्टला कॅप्शन दिले आहे, “*6 दिवस जाण्यासाठी… *(विश्वास बसत नाही!) *3D यावर अतिरिक्त खास असेल, IMAX प्रमाणे! *सप्टेंबर 9 – द लाइट येत आहे! #ब्रह्मास्त्र”

येथे व्हिडिओ पहा:

दरम्यान, या चित्रपटाचे वैशिष्ट्यही आहे अमिताभ बच्चन आणि अक्किनेनी नागार्जुन मुख्य भूमिकेत आहेत. शाहरुख खान या चित्रपटात वानर अस्त्राची विशेष भूमिका साकारणार आहे. अयान दिग्दर्शित हा चित्रपट 09 सप्टेंबर 2022 रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1