5.6 C
pune
November 15, 2022

Vivek Agnihotri says Aamir Khan was sincere about ‘Dangal’; questions, ‘what is this ‘Laal Singh Chaddha’ about?’ | Hindi Movie News


आमिर खानचा नुकताच रिलीज झालेला ‘लाल सिंग चड्ढा’ प्रेक्षकांना थिएटरपर्यंत खेचण्यासाठी खूप संघर्ष करत होता. बॉक्स ऑफिसवर चित्रपटाच्या अपयशासाठी लोकांनी बहिष्काराचा ट्रेंड आणि ‘भक्त’ला जबाबदार धरले. मात्र, यावर चित्रपट निर्माते विवेक अग्निहोत्री यांचे मत वेगळे आहे. ‘द काश्मीर फाइल्स’चे संचालक म्हणतात की फक्त 40-50% भारतीय मतदान करतात नरेंद्र मोदी पण उरलेले 50% देखील आमिरच्या चित्रपटासाठी आले नाहीत.

तो म्हणाला की जर बहिष्कार खरा असेल तर, त्याचा ‘दंगल’ आणि रणवीर सिंगचा ‘पद्मावत’ या चित्रपटाच्या रिलीजच्या वेळी जितका हिंसक झाला होता तितका यावेळी झाला नाही. ते म्हणाले की त्या काळात चित्रपटगृहांना आग लागली, तरीही चित्रपट ब्लॉकबस्टर ठरले.

विवेक म्हणाला की, लोकांनी ‘दंगल’मध्ये आमिरचा प्रामाणिकपणा पाहिला, त्याने या व्यक्तिरेखेसाठी वजन वाढवले ​​होते आणि वडिलांची भूमिका केली होती. त्यांनी प्रश्न केला, ‘हे लालसिंग चड्ढा काय आहे हे कोणी सांगू शकेल का? हे कोणालाच माहीत नाही.’

अद्वैत चंदन दिग्दर्शित ‘लाल सिंग चड्ढा’ चित्रपटाचा अधिकृत रिमेक होता? टॉम हँक्स स्टारर ‘फॉरेस्ट गंप’.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1