7.2 C
pune
November 10, 2022

Was it Rashmika Mandanna vs Shanaya Kapoor that caused delay in Tiger Shroff’s Screw Dheela? – Exclusive | Hindi Movie News


ETimes ला टायगर श्रॉफच्या ‘स्क्रू धीला’ या आघाडीच्या महिलेशी संबंधित काही खास आंतरिक तपशील मिळाले आहेत. आघाडीच्या महिलेच्या वादामुळे चित्रपट लांबला! वरवर पाहता क्रिएटिव्ह टीमने टायगरची रोमँटिक आवड म्हणून रश्मिका मंदान्नाला अंतिम रूप दिले होते, परंतु प्रोडक्शन हाऊस धर्माने या भूमिकेसाठी आपल्या आंतरिक प्रतिभा शनाया कपूरला पुढे केले होते.

एका सूत्राने ETimes ला सांगितले की, “‘स्क्रू धीला’ च्या निर्मितीसाठी अनेक तारखा होत्या. मुख्य भूमिकेसाठी रश्मिका मंदान्नाचा विचार केला जात होता परंतु तिच्याकडे तारखा नाहीत. धर्म आणि करण जोहर शनाया कपूरला मुख्य भूमिकेत साईन करण्यास उत्सुक होते, पण तेही कामी आले नाही. अखेरीस, निर्मितीच्या शेड्यूलसाठी प्रमुख महिला निश्चित होऊ न शकल्याने चित्रपट पुढे ढकलला गेला.”

दरम्यान, चित्रपटाच्या निर्मितीशी जवळीक असलेल्या एका स्रोताने ETimes ला सांगितले होते की टायगरने पूजा एंटरटेनमेंटच्या ‘बडे मियाँ छोटे मियाँ’ च्या रिमेकसाठी वचनबद्ध केले होते जेव्हा निर्माते ‘स्क्रू धीला’ साठी तारखा ठरवत होते. सूत्राने शेअर केले होते, “स्क्रू ढेलाच्या निर्मात्यांना टायगरला अनेक महिन्यांपासून साइन करायचे होते, परंतु तो इतर प्रकल्पांसाठी आधीच वचनबद्ध होता. असाच एक प्रकल्प बडे मियाँ छोटे मियाँ रिमेक आहे. अक्षय कुमार, तो चित्रपट 2023 च्या पहिल्या तिमाहीत सुरू होणार आहे आणि त्यामुळे स्क्रू धीलाचे शूटिंग सुरू होणार नाही.

त्यांच्या बाजूने, धर्मा प्रॉडक्शनने स्पष्ट केले की शशांक खेतान दिग्दर्शित तारखेच्या मुद्द्यांमुळे पुढे ढकलण्यात आले आणि ते टायगरसोबत आणखी एक प्रकल्प आखत आहेत. “धर्मा प्रॉडक्शन आणि टायगर श्रॉफ यांच्यात अप्रतिम नाते आहे. स्क्रू धीला व्यतिरिक्त टायगर श्रॉफ धर्मा प्रॉडक्शनसोबत आणखी एका राक्षसी क्रियाकलाप चित्रपटासाठी काम करणार आहे. तारखेच्या मुद्द्यांमुळे स्क्रू ढेला पुढे ढकलण्यात आले आहे, आतापासून एक वर्षापासून शूटिंग सुरू होईल, ”प्रॉडक्शन हाऊसने एका निवेदनात म्हटले आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1