3 C
pune
November 13, 2022

When Shakti Kapoor spoke about celebrating his birthday with Rishi Kapoor: ‘There used to be two cakes, one had his name and the other had mine’ | Hindi Movie News


शक्ती कपूर आज एक वर्ष अधिक शहाणपणाचे झाले आहे आणि विशेष प्रसंगी, आम्ही त्या काळाकडे एक नजर टाकतो जेव्हा त्याने आपला खास दिवस दिवंगतांशिवाय इतर कोणासहही साजरा करण्याबद्दल बोलले होते. ऋषी कपूर,

ऋषी यांचे निधन झाल्यानंतर ETimes ला दिलेल्या थ्रोबॅक मुलाखतीत, शक्तीने शेअर केले, “माझा वाढदिवस 3 सप्टेंबर आणि त्यांचा 4 सप्टेंबर रोजी येतो. आम्हा दोघांचे जन्म वर्ष एकच आहे – 1952. तो माझ्यापेक्षा एक दिवस लहान आहे. मला दीर्घायुष्य लाभले आहे. ऋषी कपूर. मी त्यांच्यासोबत 25-30 चित्रपट केले असतील. मला आठवणारे काही लोकप्रिय चित्रपट म्हणजे मनमोहन देसाईचा ‘नसीब’, डेव्हिड धवनचा ‘बोल राधा बोल’, ‘ईना मीना’ ‘दीका’ आणि ‘सरगम’ कोण विसरेल. ‘. हा सर्वात मोठा ब्लॉकबस्टर होता. त्यामुळे आम्ही आमच्या आयुष्यातील बरेच काही एकत्र शेअर केले आहे.”

ऋषीसोबत सामायिक केलेल्या बॉन्डबद्दल बोलताना शक्ती म्हणाले, “माझ्या आयुष्यात खूप कमी लोक आहेत जे माझ्या पाठीशी उभे राहिले आहेत आणि तो त्यापैकी एक होता. आमच्या वाढदिवसाला एका दिवसाच्या अंतराने, त्यांनी एकदा मला विचारले की मी माझा वाढदिवस त्यांच्याप्रमाणे का साजरा करत नाही? मी त्याला सांगितले की माझ्याकडे इतके पैसे नाहीत की त्याच्यासारखी पार्टी करून 100 लोकांना बोलावू. तेव्हापासून त्याने त्याचा वाढदिवस एक दिवस आधी माझ्यासोबत साजरा करायला सुरुवात केली जेणेकरून आपण तो एकत्र साजरा करू शकू. आरके स्टुडिओमध्ये त्यांनी माझ्यासाठी अनेक बडबड केल्या. तिथे दोन केक असायचे, एकात त्याचे नाव होते आणि दुसर्‍याला माझे होते.”

“तोच काळ होता जेव्हा इंडस्ट्रीतील लोकांनी माझी दखल घ्यायला सुरुवात केली. लोक म्हणायचे, ‘होय शक्ती कपूर ही इंडस्ट्रीतील एक गोष्ट आहे ज्याचा वाढदिवस ऋषी कपूर साजरा करत आहेत!’ आमची मुलं लहान असताना आम्ही काही सुट्टीवर एकत्र जायचो. माझ्याकडे अजूनही कुठेतरी आमच्या मुलांचे एकत्र फोटो आहेत. ऋषी अत्यंत बुद्धिमान आणि कल्पक होते. तो सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्यांपैकी एक होता, असे मला म्हणण्याची गरज नाही. एकदा का तो तुम्हाला त्याचा मित्र मानतो, तेव्हा तो तुमच्याशी खूप वचनबद्ध असतो,” त्याने निष्कर्ष काढला.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1