1.3 C
pune
November 16, 2022

Ananya Panday, Karan Johar, Nysa Devgan: Bollywood celebrities trolled this week


अनन्या पांडेला सोशल मीडियावर बर्‍याचदा नकारात्मकतेचा सामना करावा लागतो आणि या आठवड्यात तिची लीगरमधील कामगिरी ट्रोलचे लक्ष्य बनली आहे. नेटिझन्सनी एका विशिष्ट दृश्याची थट्टा सुरू केली जिथे अनन्याचे पात्र म्हणते की ती तिच्या अभिनय कारकीर्दीसाठी हॉलीवूडमध्ये जात आहे. “खरोखर आवडले. प्रथम बॉलीवूड में धंग अभिनय कार्लो बहन,” एका ट्विटर वापरकर्त्याने लिहिले, तर दुसर्‍याने टिप्पणी केली, “मी अजूनही हसत आहे.. काय अर्थ आहे, स्कार्लेट जोहानसन, एम्मा वॉटसन इत्यादी हॉलीवूड अभिनेत्रींना आता अनन्या पांडेशी स्पर्धा करावी लागेल. …”

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1