-1 C
pune
November 13, 2022

Anupam Kher, Suniel Shetty and Boman Irani mourn the demise of Tata Sons ex-chairman Cyrus Mistry | Hindi Movie News


बॉलिवूड सेलिब्रिटींना आवडते अनुपम खेरीटाटा सन्सचे माजी अध्यक्ष सुनील शेट्टी आणि बोमन इराणी यांनी रविवारी शोक व्यक्त केला सायरस मिस्त्रीमुंबईजवळ रस्ता अपघातात मृत्यू.

अनुपम यांनी लिहिले की, “सायरस मिस्त्री यांच्या एका रस्ता अपघातात झालेल्या अकाली निधनाबद्दल जाणून खूप दुःख झाले. त्यांच्या कुटुंबियांना आणि मित्रांप्रती माझ्या संवेदना! ओम शांती!🙏🕉”

सुनीलने ट्विट केले, “धक्कादायक बातमी. सायरसमिस्त्री यांच्या कुटुंबीयांना शांती लाभो.”

सायरस यांच्या निधनाने पारशी समाजाचे नुकसान झाल्याचे बोमन यांनी व्यक्त केले. त्यांनी लिहिले, “#cyrusmistry यांच्या निधनाच्या बातमीने धक्का बसला आणि दु:ख झाले. देशाचे, व्यावसायिक जगाचे आणि पारशी समुदायाचे मोठे नुकसान झाले. खूप लहान, खूप दुःख झाले.”

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी तसेच टाटा सन्सचे माजी अध्यक्ष सायरस मिस्त्री यांच्या निधनाबद्दल शोक व्यक्त केला आणि भारताच्या आर्थिक पराक्रमावर विश्वास ठेवणारे एक आशादायी व्यापारी नेते म्हणून त्यांचे स्मरण केले.

“सायरस मिस्त्री यांचे अकाली निधन धक्कादायक आहे. ते एक आश्वासक व्यापारी नेते होते, ज्यांचा भारताच्या आर्थिक पराक्रमावर विश्वास होता. त्यांच्या जाण्याने वाणिज्य आणि उद्योग जगताचे मोठे नुकसान झाले आहे. त्यांच्या कुटुंबियांच्या आणि मित्रांच्या संवेदना. कुटुंब आणि मित्रांनो. आत्म्याला शांती लाभो, शांती लाभो,” असे पंतप्रधानांनी ट्विटर पोस्टमध्ये म्हटले आहे.

टाटा सन्सचे सहावे अध्यक्ष असलेले मिस्त्री यांना ऑक्टोबर २०१६ मध्ये पदावरून हटवण्यात आले होते. रतन टाटा यांनी निवृत्ती जाहीर केल्यानंतर डिसेंबर २०१२ मध्ये त्यांनी अध्यक्षपदाची सूत्रे हाती घेतली. एन चंद्रशेखरन यांनी नंतर टाटा सन्सचे कार्यकारी अध्यक्ष म्हणून पदभार स्वीकारला.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1