6 C
pune
November 12, 2022

Hrithik Roshan drops a new intriguing poster of ‘Vikram Vedha’ featuring Saif Ali Khan as he reveals the trailer release date | Hindi Movie News


‘विक्रम वेध’ या बहुप्रतिक्षित चित्रपटाचा टीझर प्रदर्शित झाल्यापासून प्रेक्षकांची ही अपेक्षा पुढच्या पातळीवर नेण्यात आली आहे. निर्मात्यांनी रविवारी एक नवीन पोस्टर रिलीज केले आहे. हृतिक रोशन आणि सैफ अली खान कधीही न पाहिलेल्या अवतारांमध्ये. नवीन पोस्टरसोबतच त्याने ट्रेलरची रिलीज डेटही उघड केली.

९ सप्टेंबरला या ट्रेलरचे अनावरण होणार आहे. नवीन पोस्टरमध्ये प्रेक्षकांना पडद्यावर दिसणार्‍या हाय-ऑक्टेन अ‍ॅक्शनबद्दल बरेच काही स्पष्ट केले आहे कारण हृतिक एका सरकत्या स्थितीत बंदूक धरून पाहिला जाऊ शकतो आणि सैफ दुसऱ्या बाजूला दिसू शकतो. हात शूटिंगच्या स्थितीत त्याच्या मारेकऱ्यांच्या अभिव्यक्तींसह एका पोलिसाची त्याची आभा घेतो.

हृतिकने घेतला इन्स्टाग्राम आणि पोस्टर त्याच्या चाहत्यांसह शेअर केले. यासोबत त्याने लिहिले, “यावेळी फक्त वाईटच नाही, तर निषिद्धही असेल! #विक्रमवेधाचा ट्रेलर ८ सप्टेंबर २०२२ रोजी रिलीज होईल. #विक्रमवेधा ३० सप्टेंबर २०२२ रोजी जगभरातील चित्रपटगृहांमध्ये दाखल होत आहे.” हे बघा:

पोस्टर शेअर केल्यानंतर काही वेळातच त्याचे मित्र त्याचा जयजयकार करताना दिसले. अभिषेक बच्चन आणि गोल्डी बहलने फायर इमोजी टाकला तर वाणी कपूरने लिहिले, ‘प्रतीक्षा करू शकत नाही’. चाहते टिप्पणी विभागात फायर आणि हार्ट इमोजी टाकतानाही दिसले.

‘विक्रम वेधा’ चे दिग्दर्शन पुष्कर आणि गायत्री यांनी केले आहे, ज्यांनी विजय सेतुपती आणि आर माधवन अभिनीत मूळ चित्रपटाचे दिग्दर्शन केले आहे. 30 सप्टेंबर 2022 रोजी रिलीज होणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1