2.2 C
pune
November 14, 2022

Neetu Kapoor shares an unseen memory of late Rishi Kapoor on his 70th birth anniversary | Hindi Movie News


नीतू कपूर यांनी आज दिवंगत ऋषी कपूर यांच्या जयंतीनिमित्त त्यांच्या संग्रहातील एक अमूल्य चित्र काढले. एका पार्टीत अभिनेत्री दिवंगत अभिनेत्यासोबत पोज देताना दिसली. तर ऋषी कपूर स्पोर्टिंग चष्मा, नीतू कपूर चित्रात रंगीबेरंगी पंख असलेल्या बोवासह दिसली, ज्याला तिने फक्त “वाढदिवसाच्या शुभेच्छा” असे कॅप्शन दिले. त्याच्या पोस्टवर लवकरच चाहते आणि इंडस्ट्रीतील मित्रांकडून प्रेमाचा पूर आला.

गेल्या वर्षी, नीतू कपूरने न्यूयॉर्कमध्ये ऋषी कपूरसोबतच्या तिच्या काळाबद्दल एक तपशीलवार नोट लिहिली आणि शेअर केली, “न्यूयॉर्कमधील माझ्या गेल्या काही वेदनादायक वर्षांमध्ये मी ऋषीजींकडून खूप काही शिकलो.. जेव्हा त्यांच्या रक्ताची संख्या जास्त होती तेव्हा आम्ही कसे साजरे केले. .. आम्ही खरेदी केली, हसलो.. त्याच्या गडबडीत आम्ही नुकतेच घरी राहिलो, अप्रतिम खाद्यपदार्थात टीव्ही पाहिला आणि केमोथेरपीच्या पुढच्या फेरीत तो बरा होईल या आशेने काही अद्भूत क्षण अनुभवले.. मजबूत होण्याची आशा आहे तीच त्याने मला शिकवले. दररोज कौतुक करा..आज आपल्या सर्वांना ते आठवत आहे !!!”

30 एप्रिल 2020 रोजी वयाच्या 67 व्या वर्षी ऋषी कपूर यांचे निधन झाले. 2018 पासून तो कॅन्सरशी झुंज देत होता आणि न्यूयॉर्कमध्ये त्याच्यावर उपचार सुरू होते. ज्येष्ठ अभिनेते 2019 मध्ये भारतात परतले आणि ‘शर्माजी नमकीन’ वर काम सुरू केले, जे त्याला पूर्ण करता आले नाही. उर्वरित चित्रपट पूर्ण करण्यासाठी परेश रावल उतरले.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1