2.2 C
pune
November 14, 2022

Netizens think Akshay Kumar has copied Bhuvan Bam’s dialogue in ‘Cuttputlli’; Latter reacts


अक्षय कुमार आणि रकुल प्रीत सिंग स्टारर ‘कटपुतली’ शुक्रवारी ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर रिलीज झाला. रंजीत तिवारी दिग्दर्शित हा तामिळ चित्रपट ‘रत्सासन’चा रिमेक आहे. या चित्रपटाला प्रेक्षकांचा संमिश्र प्रतिसाद मिळाला आहे. रिलीजच्या काही दिवसांनंतर, नेटिझन्सनी विनोदी अभिनेता भुवन बामसोबत चित्रपटाच्या संवादांमधील संबंधाकडे लक्ष वेधले आहे.

अक्षय आणि त्याच्या टीमने चित्रपटात भुवनचे डायलॉग वापरल्याचा दावा अनेक यूजर्सनी केला आहे. एका दृश्यात अक्षय त्याच्या भाचीला नातेसंबंध आणि त्यांच्या मूल्यांबद्दल समजावून सांगताना दिसत आहे. “आधी देव येतो, मग आई-वडील, मग तुमची भावंडं, नातेवाईक, मित्र, शेजारी आणि मग शिक्षक” असं म्हणताना ऐकायला मिळतं.

चित्रपटात शिक्षिकेची भूमिका करणारी रकुल नंतर उत्तर देते, “तुमच्या घरात कुत्रे नाहीत का? तुम्ही त्यांनाही यादीत टाकू शकता.” हा संवाद भुवन बामच्या ‘अँग्री मास्टरजी’ या अभिनयातून घेतल्याचे नेटिझन्सनी उघड केले. एका यूजरने लिहिले की, ‘कॉपी ही थोडी प्रेरणा आहे. आणखी एका युजरने लिहिले की, “अक्षय कुमार देखील बीबीचा मोठा चाहता आहे असे दिसते.”

भुवनने त्याच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर सीनचा स्क्रीनशॉटही शेअर केला आणि लिहिले, “लोल”. हे बघा:

भुवन

चित्रपटात सरगुन मेहता जास्त आहे चंद्रचूर सिंग प्रमुख भूमिकांमध्ये.

वर्क फ्रंटवर, अक्षयने इमरान हाश्मी आणि ‘राम सेतू’सोबत ‘सेल्फी’ घेतला आहे. जॅकलिन फर्नांडिस आणि नुसरत भरुचा पाइपलाइनमध्ये आहेत.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1