7 C
pune
November 13, 2022

Shah Rukh Khan’s CA once told him to learn making money from Gauri since she was the ‘only profitable family member’ during the pandemic | Hindi Movie News


‘फॅब्युलस लाईव्ह्स ऑफ बॉलीवूड वाइव्हज’च्या दुसऱ्या सीझनमध्ये खास सेगमेंट आहे करण जोहर आणि गौरी खान, आणि तो एक मनोरंजक संवाद होता!

महीप कपूर, करण जोहर आणि गौरी खान एका एपिसोडमध्ये चर्चेत होते ज्यामध्ये चित्रपट निर्मात्याने त्यांच्याशी झालेल्या संभाषणाची आठवण केली. शाहरुख खान अलीकडे. “दुसऱ्या दिवशी शाहरुखने मला खूप हसवले. ते म्हणाले, ‘आम्ही या साथीच्या आजारातून गेलो तेव्हापासून गौरी या घरात कमावणारी कुटुंबातील एकमेव सदस्य आहे.’ त्याचा चार्टर्ड अकाउंटंट फोन करून म्हणाला होता, ‘तू तुझ्या बायकोकडून काहीच का शिकत नाहीस? घरातील तो एकमेव फायदेशीर सदस्य आहे,” करण जोहर उघड करतो. याला उत्तर देताना गौरी म्हणाली, “त्याला या सगळ्या गोष्टी सांगायला आवडतात. त्याला माझी थोडीफार प्रसिद्धी करायला आवडते. गौरी खानचा जयजयकार करत केजो म्हणाली, “तुम्ही अधिक ताकदवान आहात. ती अप्रतिम आहे.”

गौरी खान एक प्रोफेशनल इंटिरियर डिझायनर आहे आणि तिने करण जोहरची टेरेस तसेच यश आणि रुहीची नर्सरी डिझाइन केली आहे. तिने रणबीर कपूरसारख्या सेलिब्रिटींसाठी इंटिरिअरचे कामही केले आहे. आलिया भट्ट, सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​आणि जॅकलीन फर्नांडिस ही काही नावे. शाहरुख खान तब्बल चार वर्षानंतर मोठ्या पडद्यावर मनोरंजनासाठी सज्ज झाला आहे. शाहरुख खानचा ‘पठाण’ हा चित्रपट 25 जानेवारी 2023 रोजी मोठ्या पडद्यावर प्रदर्शित होणार आहे. या अॅक्शनमध्ये तो जॉन अब्राहमच्या विरुद्ध मुख्य भूमिकेत आहे आणि दीपिका पदुकोण, जून २०२३ मध्ये अॅटलीचा ‘जवान’ आणि डिसेंबर २०२३ मध्ये राजकुमार हिराणीचा ‘डंकी’ रिलीज होणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1