1.5 C
pune
November 16, 2022

Vijay Deverakonda to pay Rs 6 crore as compensation to ‘Liger’ producers for the film’s failure: Report | Hindi Movie News


विजय देवरकोंडा स्टाररलिगरबॉक्स ऑफिसवर अपेक्षित परिणाम देण्यात अयशस्वी ठरला आहे, ज्यामुळे निर्मात्यांना दुखापत झाली आहे. हा चित्रपट मोठ्या बजेटमध्ये बनवण्यात आला होता आणि त्याचे देशभरात मोठ्या प्रमाणात प्रमोशन करण्यात आले होते. थिएटरमध्ये पहिल्या आठवड्यात, चित्रपटाने हिंदीमध्ये केवळ 18 कोटींची कमाई केली.

या व्यावसायिक अपयशाचा परिणाम म्हणून, विजय देवरकोंडा यांनी लिगरच्या निर्मात्यांना नुकसानभरपाई देण्याचा निर्णय घेतला आहे. मुख्य अभिनेता त्याच्या मानधनाचा एक भाग चार्मी कौर आणि इतर सह-निर्मात्यांना देईल, हा आकडा 6 कोटी रुपयांपेक्षा जास्त असल्याचे म्हटले जाते, News18 च्या अहवालात. पुरी जगन्नाथ दिग्दर्शित, ‘लिगर’ विजयचे पदार्पण आहे बॉलीवूड आणि अनन्या पांडेला त्याची प्रमुख महिला म्हणून दाखवले. ‘लिगर’नंतर विजय ‘जन गण मन’साठी दिग्दर्शक पुरी जगन्नाध यांच्यासोबत पुन्हा एकत्र येणार आहे. यापूर्वी, ETimes ने खास खुलासा केला होता की दिग्दर्शक पुरी जगन्नाध यांनी लिगरच्या बॉक्स ऑफिस अपयशामुळे नुकसान झालेल्या वितरकांची भरपाई करण्याची योजना आखली आहे. दक्षिणेतील वितरक वारंगल श्रीनू यांनी ETimes ला पुष्टी केली होती की चित्रपट निर्माते वैयक्तिकरित्या नुकसान भरपाई प्रक्रियेवर देखरेख करण्यासाठी हैदराबादला भेट देणार आहेत.

विजय देवरकोंडा यांनी ‘लिगर’मधून बॉलिवूडमध्ये एन्ट्री केली. याबद्दल बोलताना त्याने पीटीआयला सांगितले होते, “सुरुवातीला मला असे वाटले की मी (बॉलिवुडसाठी) तयार नाही, जसे ‘अर्जुन रेड्डी’ नंतर लगेच. मला वाटले नाही की मी राष्ट्रीय सिनेमा करण्यास तयार आहे. मला माझ्या स्वत: च्या प्रवासाची गरज आहे. इथपर्यंत पोहोचण्यासाठी आणि राष्ट्रीय सिनेमाची जबाबदारी स्वीकारण्यासाठी लिगर हा पहिलाच चित्रपट होता जो मी एक व्यक्ती, अभिनेता म्हणून तयार केला आणि तो भारतात स्क्रिप्ट म्हणून घेतला. जाणे योग्य वाटले.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1