1.3 C
pune
November 16, 2022

Actor Archana Gautam alleges misbehaviour by TTD employee | Hindi Movie News


अभिनेत्री अर्चना गौतमच्या तिरुमला मंदिराच्या भेटीदरम्यान एक वाद निर्माण झाला कारण तिने आरोप केला की टीटीडी कर्मचाऱ्याने तिच्याशी गैरवर्तन केले परंतु टीटीडीने आरोप नाकारले आणि दावा केला की तिने त्यांच्या कर्मचाऱ्यावर हल्ला केला.

अर्चनाने सोमवारी तिच्या ट्विटर अकाऊंटवर या घटनेचा एक सेल्फी व्हिडिओ पोस्ट केला. ती तिच्या तक्रारीबद्दल बोलत असताना कोणीतरी तिला रेकॉर्डिंग करण्यापासून रोखण्याचा प्रयत्न केला आणि ती ओरडताना आणि रडताना ऐकू आली.

टीटीडी कर्मचाऱ्याने आपल्यासोबत गैरवर्तन केल्याचा आरोप त्यांनी केला. तिने दर्शनासाठी आरक्षित केल्याचे सांगितले, पण आगमन झाल्यावर तिरुमला तिरुपती देवस्थानम (TTD) कर्मचाऱ्यांनी तिला तिकीट देण्यास नकार दिला आणि 10,500 रुपयांची मागणी केली.

धार्मिक स्थळ लुटीचे अड्डे बनल्याचा आरोप करत त्यांनी त्यांना आवाहन केले. आंध्र प्रदेश सरकारने व्हीआयपी दर्शनाच्या नावाखाली भाविकांची लूट थांबवावी

मात्र, अभिनेत्रीने तिच्या कर्मचाऱ्यावर हल्ला केल्याचा आरोप टीटीडीने केला आहे. पहारी मंदिराचा कारभार पाहणाऱ्या संस्थेने अभिनेत्रीने पोलिसात खोटी तक्रार दाखल केल्याचा आरोप केला आहे.

TTD नुसार, श्रीकांत तिवारी, अर्चना गौतम आणि इतर सात उत्तर प्रदेश ३१ ऑगस्ट रोजी एक केंद्रीय मंत्री शिफारस पत्र घेऊन तिरुमला येथे आले आणि त्यांनी अतिरिक्त कार्यकारी अधिकाऱ्यांच्या कार्यालयात दर्शन घेण्याची विनंती केली.

या विनंतीच्या आधारे 300 रुपये किमतीचे दर्शन तिकीट मंजूर करून तिवारी यांच्या मोबाईल क्रमांकावर मेसेज पाठवण्यात आला. मात्र, त्याने या संधीचा फायदा उठवला नाही. मंदिर मंडळाने सांगितले की तिवारी अतिरिक्त ईओच्या कार्यालयात गेले पण तोपर्यंत दर्शनासाठी दिलेली वेळ संपली होती.

टीटीडीने असा दावा केला आहे की, तिवारीसोबत अतिरिक्त ईओ कार्यालयात दाखल झालेल्या अर्चना खूप संतापल्या होत्या आणि तिने टीटीडी कर्मचाऱ्यांविरुद्ध अपशब्द वापरले होते. एका कर्मचाऱ्याने त्याला समजावण्याचा प्रयत्न केला असता त्याने त्याला मारहाण केली. तरीही कर्मचाऱ्यांनी दुसऱ्यांदा ३०० रुपयांना तिकीट वाटप केले पण अर्चनाने ते घेण्यास नकार दिला. तिथून ती आयआय टाऊन पोलिस ठाण्यात गेली आणि टीटीडी कर्मचाऱ्याने तिच्यावर हल्ला केला आणि शिवीगाळ केल्याची तक्रार दाखल केली.

विभागीय पोलिस निरीक्षकांनी टीटीडी कर्मचाऱ्यांना चौकशीसाठी बोलावले. टीटीडी कर्मचाऱ्याने त्याने रेकॉर्ड केलेला व्हिडीओ पोलीस अधिकाऱ्याला दाखवला आणि त्या अभिनेत्रीनेच गैरवर्तन केल्याचे उघड झाले. यानंतर अभिनेत्री तिथून निघून गेली.

टीटीडीने असेही स्पष्ट केले की त्यांच्या कर्मचार्‍यांनी तिला फक्त 1 सप्टेंबरसाठी 10,500 रुपयांचे तिकीट खरेदी करून व्हीआयपी ब्रेकचे दर्शन घेण्याची सूचना केली होती. टीटीडीने सांगितले की, “हे सत्य असले तरी, कर्मचार्‍यांनी दर्शनासाठी १०,००० रुपयांची मागणी केल्याचा आरोप अभिनेत्रीने व्हिडिओमध्ये केला आहे.”

अर्चनाने ‘ग्रेट ग्रँड मस्ती’, ‘हसीना पारकर’ आणि ‘बारात कंपनी’ यांसारख्या हिंदी चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. त्याने तेलुगू चित्रपट ‘IPL: It’s Pure Love’ आणि काही मालिका आणि व्हिडिओ गाण्यांमध्येही काम केले. उत्तर प्रदेशातील हस्तिनापूरमधून त्यांनी काँग्रेसच्या तिकिटावर विधानसभा निवडणूकही लढवली होती.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1