2.2 C
pune
November 15, 2022

‘Chup’ trailer: Sunny Deol chases a terrifying serial killer who targets Bollywood critics | Hindi Movie News


आर बाल्कीने त्याच्या आगामी ‘चूप’ या दिग्दर्शनाद्वारे अस्पर्शित पाण्यात पाऊल टाकले आहे. आज रिलीज झालेला ट्रेलर प्रेक्षकांना एका कलाकाराच्या प्रवासात घेऊन जातो जो एक भयानक सीरियल किलर बनला आहे. एका भयानक वळणात, अज्ञात सिरीयल किलर समीक्षकांना लक्ष्य करतो आणि स्टार्सकडून रेटिंग मिळवतो. ‘चुप’ हा आर बाल्कीच्या आधीच्या ‘पा’ आणि ‘चीनी कम’ सारख्या हलक्याफुलक्या चित्रपटांपेक्षा खूप दूर आहे. सोशल मीडियावर ट्रेलर शेअर करत, सनी देओल “तुमच्या पुनरावलोकनासाठी” असे उपरोधिकपणे कॅप्शन दिले.

सनी देओल, दुल्कर सलमान, श्रेया धन्वंतरी आणि पूजा भट्ट या चित्रपटाची प्रमुख कथा, ज्याची मूळ कथा आर बाल्की यांनी लिहिली आहे. सनी देओल थंडीचा सामना करत असताना, दुल्कर आणि श्रेया त्यांच्या ताज्या केमिस्ट्रीने कथा हलकी करतात. चित्रपट निर्मात्यानेही श्रद्धांजली वाहिली आहे गुरु दत्त चित्रपटात, दिग्गज चित्रपट निर्मात्याकडून चित्रपटाचे स्निपेट्स घेतले आहेत.

या चित्रपटाविषयी बोलताना, आर बाल्की यांनी पूर्वी ETimes ला सांगितले होते, “मी फक्त कल्पना निवडतो आणि त्या विचाराला पात्र असलेल्या शैलीत मी जातो. हा थरार अवकाशात घडतो. मी असे म्हणत नाही की हा एक रक्तरंजित चित्रपट आहे, परंतु त्यात खूप खून आहेत. हा रक्तरंजित किंवा भितीदायक चित्रपट नसून एक संवेदनशील चित्रपट आहे. मला आशा आहे की हे पाहिल्यानंतर लोक अधिक जागरूक होतील आणि जेव्हा ते एखाद्याबद्दल मत देतात तेव्हा ते थोडे अधिक संवेदनशील होतील. आम्ही प्रत्येक गोष्टीवर मते देतो, त्यामुळे आम्ही ज्या गोष्टीसाठी वेळ घालवला आहे त्याबद्दल लोकांनी अधिक संवेदनशील व्हावे अशी माझी इच्छा आहे.” 23 सप्टेंबर रोजी रिलीज होणारा सायकॉलॉजिकल थ्रिलर अमिताभ बच्चन यांनी संगीतबद्ध केला आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1