7 C
pune
November 13, 2022

Fans ask Ayan Mukerji to stop spoiling Ranbir Kapoor-Alia Bhatt’s ‘Brahmastra’ with promos; director promises ‘Everything will be new and fresh on the big screen’ | Hindi Movie News


हा एक नवीन दिवस आहे आणि ‘ब्रह्मास्त्र’ दिग्दर्शक अयान मुखर्जीने चित्रपटाचा नवीन प्रोमो रिलीज केला आहे. रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट तारा.

चित्रपट निर्मात्याने चित्रपटातील त्याच्या अनेक पात्रांचे छोटे व्हिडिओ शेअर करून 10 दिवसांची उलटी गिनती सुरू केली. तथापि, त्याच्या प्रदर्शनासाठी अवघे चार दिवस शिल्लक असताना, चित्रपट पाहण्यासाठी उत्सुक असलेले चाहते निर्मात्यांना त्यांचा चित्रपट खराब करणे थांबवण्याची विनंती करत आहेत.

एका चाहत्याने ट्विट केले, “आतापासून त्यांनी कोणतेही प्रोमो देणे थांबवलेले बरे. हा एक प्रोमो प्रेक्षकांना थिएटरकडे खेचण्यासाठी पुरेसा आहे.”


दुसर्‍याने टीमला सल्ला दिला, “भाई प्री-रिलीझ प्रोमो पुरेसा होता… तुम्हाला अधिक क्लिप पोस्ट करण्याची गरज नव्हती, जर अधिक त्रासदायक असेल तर जा तो गाणे व्हिडिओ पोस्ट कार्डो बनवणे.”

“@BrahmastraFilm कृपया चित्रपटातील दुसरी कोणतीही छोटी क्लिप रिलीज करू नका, लोक खूप हायप करत आहेत. त्यामुळे कृपया आणखी काही उघड करू नका,” दुसऱ्याने विनंती केली.

चाहत्यांच्या टिप्पण्यांवर बारकाईने लक्ष ठेवून असलेल्या अयानने चाहत्यांमधील चिंता दूर करण्यासाठी आज त्याच्या हँडलला हात घातला, परंतु क्लायमॅक्स फाईट सीनसारखी दिसणारी नवीन क्लिप रिलीझ करून असे केले.

“चित्रपटातील क्लिप आणि आणखी शॉट्स शेअर करणे थांबवायला सांगणाऱ्या काही टिप्पण्या मी ऐकल्या आहेत… पण तुमच्यापैकी जे आमचे युनिट पाहतात आणि त्यांना असे वाटते… काळजी करू नका. वास्तविक चित्रपट हा आणखी एक अनुभव आहे. ब्रह्मास्त्राविषयी सर्व काही मोठ्या पडद्यावर ताजे आणि ताजे असेल,” त्याने त्याच्या पोस्टमध्ये म्हटले आहे.

5 वर्षे लागलेला हा चित्रपट आज अखेर संपुष्टात आल्याचा खुलासाही दिग्दर्शकाने केला आहे. त्यांनी लिहिले, “आम्ही आज सकाळी ब्रह्मास्त्रावर आमचे अंतिम स्पर्श पूर्ण केले… सोमवार, शिवाचा दिवस, तो खूप परिपूर्ण वाटतो. या सोमवारी आमच्या शिवाची एक छोटीशी झलक शेअर करणे देखील योग्य वाटते – ज्या व्यक्तीची कथा आहे. हा चित्रपट.”

प्रेक्षक ज्या 3D अनुभवाची वाट पाहत होते त्याबद्दल बोलताना ते म्हणाले, “आमच्या प्रेक्षकांना आमच्या अंतिम आवाज आणि संगीतासह 3D मध्ये पाहण्यासाठी मी खूप उत्सुक आहे! मी लवकरच अंतिम 3D प्रिंट पाहणार आहे आणि जर मी’ इतका वेळ या चित्रपटाच्या प्रत्येक शॉटसोबत राहिल्यानंतर मी याबद्दल वैयक्तिकरित्या उत्साहित आहे, इतरांना काय वाटेल याबद्दल मी खूप आशावादी आहे.”

‘ब्रह्मास्त्र’ जो Astra फ्रेंचायझीचा पहिला भाग आहे, त्यातही तारे आहेत अमिताभ बच्चनमौनी रॉय आणि नागार्जुन या शुक्रवारी मोठ्या पडद्यावर येणार आहेत. या चित्रपटातही दिसणार आहे शाहरुख खान आणि दीपिका पदुकोण कॅमिओ मध्ये

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1