1 C
pune
November 15, 2022

Makers miffed with information leak, Bengal shooting schedule of Allu Arjun’s ‘Pushpa: The Rule’ faces uncertainty | Bengali Movie News


गेल्या महिन्यात ‘पुष्पा: द रुल’चे चित्रीकरण पश्चिम बंगालमधील बांकुरा येथे होऊ शकते अशी जोरदार चर्चा होती आणि त्यामुळे अल्लू अर्जुनचा प्रत्येक चाहता बनला. बंगालविशेषत: बांकुरामध्ये उत्साही. चाहत्यांनीही ‘पुष्पा’ स्टारचे भव्य स्वागत करण्याचे नियोजन सुरू केले. सेटवर जाण्याचा बेत इतरही होते. तथापि, या बझने, शूटिंग शेड्यूलबद्दल अद्याप कोणतीही अधिकृत पुष्टी केलेली नसली तरी, निर्मात्यांना चिंताग्रस्त केले आहे.

रिपोर्ट्सनुसार, ‘पुष्पा: द रुल’ची टीम शूटिंगची अशी महत्त्वाची माहिती लीक झाल्याने खूश नाही. मीडियापासून दूर राहण्यासाठी आणि व्यक्तिरेखा गुप्त ठेवण्यासाठी साऊथचे चित्रपट किती गुपचूप शूट केले जातात, हे आपल्या सर्वांना माहीत आहे.

2022 च्या बहुप्रतिक्षित चित्रपटांपैकी एक, ‘पुष्पा: द रुल’, 22 ऑगस्ट रोजी प्रथागत पूजेसह लाँच करण्यात आला आणि चित्रे ऑनलाइन समोर येताच चाहते वेडे झाले. स्टारशिवाय पूजा हा कमी महत्त्वाचा सोहळा असला तरी, अल्लू अर्जुन जो न्यूयॉर्कमध्ये होता, दिग्दर्शक सुकुमार या सोहळ्यासाठी उपस्थित होते.

चाहते आता आगामी अॅक्शन फ्लिकशी संबंधित कोणत्याही अपडेटची आतुरतेने वाट पाहत आहेत आणि अशी जोरदार चर्चा आहे की ‘पुष्पा: द राइज’च्या सिक्वेलचे पश्चिम बंगालमधील बांकुरा या ग्रामीण भागात शूटिंगचे वेळापत्रक लहान केले जाऊ शकते. वृत्तानुसार, आगामी चित्रपटातील काही महत्त्वाची दृश्ये बांकुराच्या डेंजर रेंजच्या दक्षिणेकडील भागात शूट केली जाण्याची शक्यता आहे. शूटिंग शेड्यूलबद्दल कोणतीही पुष्टी नसली तरी, अल्लू अर्जुन तेथे काही सीक्वेन्स शूट करेल अशी अटकळ अजूनही पसरली आहे. अपुष्ट अहवाल असे सुचवतात की दृश्यांमध्ये प्रतिस्पर्धी तस्करीच्या रॅकेटमधील भयंकर बंदुकीची लढाई समाविष्ट असेल.

शूटिंग शेड्यूल पुढील वर्षी लवकर सुरू होईल अशी जोरदार चर्चा आहे. बांकुरामधील सोशल मीडियावर या निव्वळ बिनबुडाच्या अफवा असल्या, तरी या चर्चेला सत्यात उतरवताना सर्वांनाच उत्सुकता आहे. तथापि, ही माहिती लीक झाल्यामुळे निर्मात्यांनी बांकुरा शूटिंगचे वेळापत्रक रद्द केले तर चाहत्यांचे मोठे नुकसान होईल.

गेल्या वर्षीच्या ‘पुष्पा: द राइज’च्या बॉक्स ऑफिसवर प्रचंड यश मिळाल्यानंतर, अल्लू अर्जुन आणि रश्मिका मंदान्ना त्याच्या सिक्वेल ‘पुष्पा: द रुल’साठी परतण्यासाठी सज्ज झाले आहेत तर ज्येष्ठ अभिनेता फहाद फासिल हा एक बदमाश आयपीएस अधिकारी आहे. भूमिका भंवर सिंग शेखावत पुष्पा आणि भंवर सिंग यांच्यातील भांडण सुरूच असल्याने, आगामी अॅक्शन एंटरटेनर हा हाय-ऑक्टेन अॅक्शन सीक्वेन्सने परिपूर्ण असल्याचे म्हटले जाते. त्यांच्या तीव्र प्रतिस्पर्ध्यामुळे दोन भागांच्या चित्रपट फ्रेंचायझीचा एक महाकाव्य निष्कर्ष दिसण्याची शक्यता आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1