3.5 C
pune
November 16, 2022

Photos: Alia Bhatt and Ranbir Kapoor get clicked at the special screening of ‘Brahmastra’ | Hindi Movie News


रिलीजपूर्वी, ‘ब्रह्मास्त्र’च्या निर्मात्यांनी चित्रपटाच्या मुख्य कलाकारांसाठी एक विशेष स्क्रीनिंग आयोजित केले होते, रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट, या जोडप्यासोबत आलियाची बहीण शाहीन भट्ट आणि दिग्दर्शक अयान मुखर्जी देखील सामील झाले होते. या प्रसंगी, आलियाने डेनिम जॅकेट आणि हाय हील्ससह ऑलिव्ह ग्रीन लाँग ड्रेस घातला होता. रणबीरने ते थंड आणि अनौपचारिक ठेवले कारण त्याने निळ्या डेनिम्स आणि शूजसह पांढरा टी-शर्ट घातला होता. त्याने काळी टोपी आणि मॅचिंग फेस मास्क देखील घातला होता.

आलिया रणबीर

आलिया रणबीर ३

आलिया रणबीर २

अयान मुखर्जी
शाहीन बी

दरम्यान, ‘ब्रह्मास्त्र’ बद्दल सांगायचे तर, चित्रपटाने ‘RRR’ (हिंदी) आणि ‘भूल भुलैया 2’ चे अ‍ॅडव्हान्स बुकिंग अवघ्या अडीच दिवसांत पार केले आहे.

दुसरीकडे, जेव्हा चाहत्यांनी दिग्दर्शकाला प्रोमो म्हणून चित्रपटाची आणखी क्लिप शेअर करू नका असे विचारले तेव्हा अयान म्हणाला, “मला चित्रपटातील क्लिप आणि आणखी शॉट्स शेअर करणे थांबवण्यास सांगणाऱ्या काही टिप्पण्या ऐकल्या आहेत. पण जे आहेत त्यांच्यासाठी आमची युनिट्स पाहतोय आणि असं वाटतंय… काळजी करू नका. वास्तविक चित्रपट हा आणखी एक अनुभव आहे. खरं तर मोठ्या पडद्यावर ब्रह्मास्त्रबद्दल सर्व काही नवीन आणि ताजे असेल.”

या चित्रपटात अमिताभ बच्चन, अक्किनेनी नागार्जुन आणि मौनी रॉय यांच्याही भूमिका आहेत. हा चित्रपट 09 सप्टेंबर 2022 रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1