2.2 C
pune
November 13, 2022

Suhana Khan’s wedding, Gauri Khan’s earnings and Seema Khan’s divorce: FIVE big revelations made on Fabulous Lives of Bollywood Wives season 2


करण जोहरने त्याची आई गौरी, श्वेता, महीप आणि भावना यांच्याशी संवाद साधताना सुहाना खान, नव्या नवेली नंदा, शनाया कपूर आणि अनन्या पांडे यांच्या ग्रुप चॅटबद्दल सांगितले. चित्रपट निर्मात्याने सांगितले, “गौरी तुला आणि मला याबद्दल माहिती आहे, तुला माहिती आहे की अनन्या, सुहाना, नव्या आणि शनाया हे सर्व ग्रुप चॅटवर आहेत. आणि मला FOMO (मिसआउट होण्याची भीती) आहे की मी या ग्रुपमध्ये नाही. मी आहे. ” आनंदी गौरीने केजोला विचारले, “तुला या ग्रुप चॅटवर यायचे आहे का?” ज्यावर त्याने “होय” असे उत्तर दिले. करण जोहरने कबूल केले की मला त्यांच्या गटाचा एक भाग व्हायचे आहे आणि जोडले, “मला खरोखर या ग्रुप चॅटवर यायचे आहे” ज्यावर गौरीने प्रश्न केला, “त्यांच्यामध्ये इतके चांगले काय आहे जे आमच्याकडे नाही? आणि करण म्हणाला,” तिथे गेलो, पूर्ण केले, टी-शर्ट विकत घेतला, पुढे गेलो. मला त्यांच्यासोबत हँग आउट करायचे आहे.”

हे देखील वाचा: ‘बॉलीवूड पत्नींचे शानदार जीवन 2’: जान्हवी कपूर शोमधील सर्वात ‘मनोरंजक’ व्यक्ती कोण आहे हे उघड करते; त्याला ‘आयकॉन’ म्हणा

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1