3.5 C
pune
November 16, 2022

तुम्ही Corona Positive की Negative? मोबाईलच सांगणार, कसं ते अधिक जाणून घ्या


कोरोना चाचणी: अद्यप सांपळेले नाही. आशा परीतिती मेदेवच्ये मेनित आपल्य करोना झाला आहे की नाही याबद्ल शंख आहे. मैत्री तुम्ही घरेही तुम्हाला कोरोना झाला आहे की याचना मिऊ सक्ता. तर ब्रह्मांडीय एक या. ज्याच्या मदातीने तुमच्‍या आवाराम तुम्‍ही आपत्‍ती प्रेत दुखावले की नाही याचि चाचनी होनार आये.

तुमचा कोविड-19 आह की नाही है फक मोबाइल वरूंच का करते. अहो ओप तुमच्‍या आवाजात त्‍यादल माही घेटे. स्वर तपासा अॅपल आयफोन आणि अँड्रॉइड हे दोन्ही स्मार्टफोन म्हणून स्मार्ट आणि स्मार्ट आहेत. VocalisHealth किंवा इस्रायली नॉलेज इन्कॉर्पोरेशनच्या विकासाकडे या.

अहो अॅप काय करूण तिवर ५० ते ७० एकडे मोठ्याने म्हनायचे. त्यचा ऑडिओजर्क्य टेलिफोन युद्ध रे पैसा होता. ऑडिओ मॅप स्पेक्ट्रोग्राम मध्यभागी आहे. प्रतिमा प्रमाणीकृत.

विद रुग्नंच्य इमेजिंग स्पेक्ट्रोग्राम जोडून पाहिला जातो. Tyadhare app तुमचा अंदाज अचूक आहे. युझरच्‍या वाणीने झाल्‍याची माहिती उपलब्‍ध नमुन्‍यांशी जी दुन पाहण्‍यासठी किंवा ताफारी फ्री कॅरेजेस पोत आर्टिफिशियल इंटेलिजेंसमटेच्‍या वापर या आला.

करार : YouTube वर मॉनिटरिंग येनन्या जाहिरात कशा कराव्यात? पृष्ठ सेटिंग्ज

या पाची चाचणी भारती घेटली या. याच्‍या अच्‍युक्‍तेचेन अस्‍थि‍त 80 टक्‍क्‍यून्‍हणून अधिक मूलतः सामोर आले. याचिकाकर्त्याला बृहन्मुंबई महानगरपालिकेने ‘क्लिनिकल स्टडी’साठी नेस्को-19 केंद्र आयोजित करण्यासाठी आमंत्रित केले आहे. २ हजार लोक सहभागी झाले होते.

इंग्रजी, हिंदी, मराठी आणि गुर्जरी आशा भाषांत तिंचे नमुने रे करणेत आले. Tyatun Nighaleya अनुमान अचूक आणि प्रामाणिक आहे.

कोरोना चाचनी कर्ण्यसाथी आरटी-पीसीआर युद्धकारिणी करण्यत अहे. ही चचनी अस या अपचा वापर्या वैत्यय काम आला तर ज्ञानाच्या क्षेत्र मोठी प्रगती होणुन येकडे बघाईत येल, आनी तोरणाच्या लाधाई मेडे याचा शोध जगभरील.

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1