2.2 C
pune
November 16, 2022

सायरस मिस्त्रींच्या अपघाती निधनानंतर नितीन गडकरींची मोठी घोषणा, आता प्रत्येकाला…

सायरस मिस्त्रींच्या अपघाती निधनानंतर नितीन गडकरींची मोठी घोषणा, आता प्रत्येकाला...


Sansche (टाटा सन्स) चे अध्यक्ष सायरस मिस्त्री (सायरस मिस्त्री) यांचाई रस्त्यावर जखमी झाले. पारशी धर्मगुरू भटन्यासाथी उद्वादमदिल उडवदत गेले. स्तरित अस्ताना गाडी डिफरेडला हादरली. Haute Itka देखील वाचले उड्डाणाचे स्वरूप undulating आहे. सायरस मिस्त्री किंवा सोबत आंखी तीन लोक, त्यपा एक मरण झाला असून दोघना रोगनलयात प्रवेश करूत.

मिस्त्री यांच्य पोस्टमाम टीम (सायरस मिस्त्री पोस्टमॉर्टम रिपोर्ट) नुसार ब्रेस्ट, डोके, मान आणि मांडिला गंभीर सुखपत झाल्यचे प्राथमिक अहवालत एक्स झाले अहे. मिस्त्री याना इंग्लिश भाषेत आखाड्या फटीला, जख्मा झालास होतो.

सायरस मिस्त्री यांच्य अपंतर सरकार यांनी याचिकाकर्त्याच्या दक्षतेला गंभीर धमकी देण्याचे आदेश दिले आहेत. त्‍सेच मिस्त्री यांचा प्रवास पूर्णपणे तांत्रिक निगमच्‍या अधिकारीनिही या कार पाहणी केली. मचांचोटी नाक्यज्वैल सूर्या नदीच्या पुलाच्या काठड्याला त्यच्‍या भरधाव करची धडक बसल्‍याने मागिलकंवर बसल्‍या मिस्त्री आनीनिरी पंडोल याच्‍या मृत्‍यू झाला. गाडीला धडक बसतच ‘हवाई बॅग’ उगडेल्या. मॅट सायरस मिस्त्री आणि हिरागीर यिनी कंट्रोलर ना विलायने ते फेकले गेले. यमुले त्यं भारी कष्टी झाली आणि कच्चा मृतुला.

यनंत बिस्वास केंद्र सरकार प्रचारनी निवडणुकीच्या संदर्भात मोथा घाटला आले आहे. केंद्रीय मंत्री नितीन गडकरी (नितीन गडकरी) याचिकाकर्त्याची घोषणा केली. नितीन गडकरी एका कार्यक्रमात बोलत होते.

करमदिल वरवरा प्रवाश्री बाल्टिक वसीयतकर्ता अस्नर अहे. केंद्रीय मंत्री वहातुक आणि महामार्ग मंत्री नितीन गडकरी हे एकमेव मित्र होते. वहाणात मगच्य बाजुला बसन्या प्रवशन्नही बटाळकर करण्यत आले असे, असे गडकरी महाले.

“अधिदा करमधीलबावला बॅटरी घाटलेन पॉवर अ‍ॅसेस. सायरस मिस्टी याच्‍या मृत्‍यांतर, आज सरकार मागच्‍या बाच्‍या सुरक्षासाथी मोथा पॉवर घाटला आले आहे.

केंद्रीय मंत्री नितीन गडकरी यिनी सांगलेचे, Magyaconverter Pravashni Lavala Nahi Tar Ornamental Vajat Renar Ahat. द्ववहिंग्विंगवर किंवा मा बसली असो कर मीडवेलागन लावच लार आये. द्वैभ्राचाय मगच्य कोंतोर्वर प्रवाश्नी बट नवलयास दंड शिक्षा उपहास येले. यात यत्‍या ३ दिवस ऑर्डर कहण्‍यात येनार अहे, असे नितीन गडकरी अर्थात महालम् अहे.

,Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1