2.2 C
pune
November 16, 2022

Aishwarya Rai Bachchan: It’s an absolute honour and privilege to work again with Mani Ratnam and AR Rahman in ‘Ponniyin Selvan’ | Hindi Movie News


ऐश्वर्या राय बच्चन सुंदर पोनियिन सेल्वनच्या ट्रेलर आणि ऑडिओ लॉन्चसाठी ती काळ्या आणि चांदीच्या सलवार सूटमध्ये बाहेर पडली तेव्हा सर्वांच्या नजरा तिच्याकडे होत्या.

राणी नंदिनीच्या भूमिकेत दिसणारी ही अभिनेत्री कार्यक्रमात येताच हसत होती. अॅश केवळ फोटो काढण्यासाठीच थांबला नाही तर त्याने मीडियाला संबोधित केले जेथे त्याने चित्रपटाबद्दलचा आनंद आणि उत्साह व्यक्त केला.

“आज ट्रेलर लाँचच्या वेळी येथे आल्याबद्दल मला खूप आनंद होत आहे. या खास प्रसंगी आमच्यासोबत सामील झाल्याबद्दल तुम्हा सर्वांचे आभार,” तो पुढे म्हणाला, “‘पोनियिन सेल्वन’च्या संपूर्ण टीमसाठी, हा एक अतिशय मौल्यवान चित्रपट आहे. आमच्या हृदयाला खूप प्रिय आहे आणि आर सोबत काम करणे हा एक पूर्ण सन्मान आणि विशेषाधिकार आहे. मणिरत्नम पुन्हा एकदा अभिनेते आणि तंत्रज्ञांच्या अशा अविश्वसनीय प्रतिभावान संघासह.”

चित्रपटातील प्रतिभावान कलाकार आणि क्रू बद्दल सविस्तर माहिती देताना ते म्हणाले, “संपूर्ण कलाकार उत्कृष्ट आहेत आणि या चित्रपटातील प्रत्येक प्रतिभा उत्कृष्ट आहे. हा महत्त्वपूर्ण प्रसंग आणि खरोखर, अविश्वसनीय प्रतिभा साजरे करण्यासाठी आजची संध्याकाळ किती संस्मरणीय आहे.” मणिगारू एकत्र यावेत. आणि रहमान सर.”

प्रसिद्ध दिग्दर्शक आणि संगीत उस्तादबरोबर ही आणखी एक सहल असल्याचेही अभिनेत्रीने उघड केले. “माझ्या कारकिर्दीच्या सुरुवातीच्या काळात मला त्याच्यासोबत काम करण्याचा बहुमान मिळाला आणि आज मी ‘पोनियिन सेल्वन’चा एक भाग म्हणून हा महत्त्वाचा प्रसंग पुन्हा साजरा करत आहे,” ती पुढे म्हणाली.

हा चित्रपट, ज्याचा पहिला भाग 30 सप्टेंबर रोजी सुरू होणार आहे, तो प्रिन्स अरुलमोझी वर्मनच्या सुरुवातीच्या जीवनाभोवती फिरतो, जो नंतर महान राजा राजा चोझान म्हणून ओळखला गेला.

अभिनेते विक्रम, ऐश्वर्या राय, त्रिशा, कार्ती, जयम रवी, जयराम, पार्थिवन, लाल, विक्रम प्रभू, जयराम, प्रभू आणि प्रकाश राज यांच्‍यासह सर्वोत्‍कृष्‍ट तात्‍यांचा समावेश असलेला हा चित्रपट आतापर्यंतचा सर्वात महागडा प्रकल्प आहे. देश.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1