4.9 C
pune
November 16, 2022

Best Sleeping Position: रात्री झोपण्याची सर्वात चांगली आणि सर्वात चुकीची पद्धत कोणती?


झोपण्याच्या सवयी आणि चांगले आरोग्य: चच्‍या चान्ग्‍ल्‍या आरोग्‍यसाथी तुम्‍ही जप भरले आहेस, खूप आला आहेस. जर तुम्ही चांगले असाल तर तुम्हाला अनेक आजारांनी ग्रासले असेल. यचत फलित तुज तुज दुवरी । आचांचि झोपे येन्यासाठी तूं वाचा फार चवदार ठु । दर्यान, की बात मध्यम आम्हेला, जोपईची पद्धत अहे की नाही, जोपईची सर्वत चेंजली पद्धत किनती, सर्वतेंची पडात किनती, गरोदर स्त्रियांचा कसा झोपलाम पाहिजे? यब्बात जानून घेनार आला आहे. सर्वात जानून घेउयात गरोदर स्त्री काशा, झोपलं पाहीजे.

बंड्रोगतजग्य यांच्यकदुन मिलेल्या गरोदरपणत कुशिवर जोपनं चेंजलं मानलं म्हणून ओळखलं जातं. गरोदरपणत पोटावर झोपणं खूप सुंदर पद्धत खूप खूप डॉक्टर सगत. गरोदर्पणत दव्य कुशिवर झोपल्ये योजना आणि जीवनानंतर पोहोचनन्या पौष्टिक तत्व मध्यम वद्भवत्. यासोबच हा बाक आपत्ती बदल उपाय आ. गर्भधारणा मी दिवस मजकूर ढोपल्याने तू घिरी येउ शकते. त्यामुळे तो धोका आणि धोक्याचा धोका Dangerous धमकी शक्ती.

जोपाईची सर्वत चंगेली पद्धत,

ताजग्यांचे माते झोपेची सर्वत चेंजली पद्धत (झोपेची योग्य स्थिती) टिक आसते ज्या मध्यमे तुमच्‍या पथ्‍या काना, डोकम आणि कंबर सर आरामदे. रात्र जोपताना यमवर तन यानाम आरोग्याचाय सुंदरी नाही. अष्ट एक कुशिवर झोपणं सर्वत बदलं मनालं.

कुशिवर झोपडी –

कुशिवर जोपनम अत्यंत बदलण्यायोग्य विचारात घ्या. तुम्ही मला वाचू शकता सर, आराम करा. म्हणजेच खान मन, मजकूर आणि खांदा सर, आरामो आन किंवा क्षत्रस्युषण.

मजकूर विपणन –

टेक्स्टिवर झोपनम् हि झोपन्यांच्या सर्वत पद्धती. सर, तुम्ही तुमचे धडे सहज वाचू शकता. आसनजोपल्यने तुमाला मी मजकूर आणि मुख्य लेखा समस्या समाविष्ट करणार नाही. जर्राटमफ्लेक्स चा ट्रास मूळ टार तुम्ही फक्त पोझिहार थ्रू करू शकता.

जोपायचि सर्व वाचा-

जनककंचाय माते पोटावर किंवा स्तनावर झोपणम हि अत्यंत हिरवी आनीची अहे (पोटावर व छातीवर झोपणे). आशा-प्रकारच्या झोपण्याने आपण स्तन युद्ध लैंगिक अपलाच त्रासदायक शक्ती. पोटावार झोपताना तुम्हाला विश्रांती मिळते. मातेर किंवा शतित झोपल्याने तुमच्‍या मानेवर आणि स्‍तरावर तान येतो. यमुये तुझा झोपेत श्वास घेन्यास त्रास हो शकतो. पोटावर किंवा झांझावार झोपण्याच आंखी वाईट परिणाम, चाच्य रक्तभिसर्णवर परिणाम.

झोपण्याच्या सर्वोत्तम आणि सर्वात वाईट पोझिशनबद्दल जाणून घ्या गर्भवती महिलांसाठी झोपण्याच्या सर्वोत्तम पोझिशन्स कोणत्या आहेत

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1