7 C
pune
November 13, 2022

Ekta Kapoor: I don’t think I had ever wanted to work with Khans or anyone else, just Mr. Amitabh Bachchan | Hindi Movie News


रश्मिका मंदान्ना, नीना गुप्तासुनील ग्रोव्हर, पावेल गुलाटी, एकता कपूर आणि विकास बहल मंगळवारी शहरात ‘अलविदा’चा ट्रेलर लॉन्च करताना दिसला. या चित्रपटाचा प्रमुख भाग असलेले मेगास्टार अमिताभ बच्चन यांनी या कार्यक्रमाला अक्षरशः हजेरी लावली. प्रसारमाध्यमांशी संवाद साधताना, या प्रकल्पाचे समर्थन करणाऱ्या एकता कपूरने खुलासा केला की, बिग बींसोबत काम करणे हे तिचे बालपणीचे स्वप्न होते.

एकताने असेही सांगितले की, तिने कधीही खान किंवा इतर कोणाशीही काम करण्याचा विचार केला नाही तर ज्येष्ठ अभिनेत्यासोबत काम करण्याचा विचार केला नाही. ट्रेलर लॉन्च इव्हेंटमध्ये बोलताना प्रसिद्ध निर्मात्याने एक मनोरंजक किस्सा शेअर केला.

एकताने शेअर केले, “लहानपणापासूनच, फक्त एकाच व्यक्तीसोबत काम करण्याचे माझे स्वप्न होते आणि ते म्हणजे बिग बी. लहानपणी मी अमितजींच्या घरी वाढदिवसाच्या पार्टीत जात असे, आणि श्वेता (नंदा बच्चन) आणि अभिषेक (बच्चन) माझा आहे. मित्रानो अमिताभ सरांनी एकदा माझ्या वडिलांना (जितेंद्र) सांगितले की ती संध्याकाळ नुसतीच बसून माझ्याकडे पाहत राहिली. मला वाटत नाही की मला कोणाशीही काम करावेसे वाटले, खान नाही किंवा कुणासोबत, फक्त अमिताभ बच्चन. शेवटी असे घडले. अशा चित्रपटात काम करणे हा एक वेगळा अनुभव आहे.”

दरम्यान, या चित्रपटात साहिल मेहता, शिविन नारंग आणि एली अवराम यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत. स्लाइस ऑफ लाईफ हा चित्रपट ७ ऑक्टोबरला चित्रपटगृहात दाखल होणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1