3 C
pune
November 15, 2022

Goldie Behl defends Vijay Deverakonda starrer ‘Liger’; says failure of the film at the box office was not due to boycott calls | Hindi Movie News


निर्माता गोल्डी बहल अलीकडील रद्दीकरण आणि बहिष्कार संस्कृतीबद्दल उघडते बॉलीवूड, बॉक्स ऑफिसवर चित्रपटाच्या कामगिरीवर त्याचा काय परिणाम झाला हेही त्यांनी सांगितले.

एका न्यूज पोर्टलला दिलेल्या मुलाखतीत गोल्डी विजय देवरकोंडा स्टारर ‘च्या समर्थनार्थ समोर आला.लिगरआणि बॉक्स ऑफिसवर त्याचे अपयश. त्यांच्या मते, चित्रपटावर बहिष्कार टाकण्याच्या प्रवृत्तीमुळे कोणताही चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर अपयशी ठरू शकत नाही. ते म्हणाले की, सोशल मीडियावर चित्रपट पाहण्यासाठी चित्रपटगृहांमध्ये जाणाऱ्या लोकांची टक्केवारी बघितली, तर तिथेच उत्तर मिळेल.

इंडस्ट्रीतील बहिष्काराच्या आवाहनाबद्दल बोलताना गोल्डी म्हणाली की, कोणताही ट्रेंड किंवा कोणतीही गोष्ट चांगल्या चित्रपटाला यशस्वी होण्यापासून रोखू शकत नाही यावर तिचा ठाम विश्वास आहे. त्यांच्या म्हणण्यानुसार, तो बराच काळ इंडस्ट्रीत आहे आणि जर एखादा चित्रपट प्रेक्षकांशी जोडला गेला तर त्याला यशस्वी होण्यापासून कोणीही रोखू शकत नाही. पण त्याचवेळी लोक या नकारात्मकतेची अतिशयोक्ती करतात हे खरोखरच दुर्दैवी आहे. अशा द्वेष मोहिमेचा चित्रपटाच्या कामगिरीवर परिणाम होत आहे की चित्रपटासाठी ते चांगले होत नाही हे त्याला माहीत नाही. तथापि, एक चांगला चित्रपट सर्व अडचणींविरुद्ध काम करेल, निर्मात्याने स्पॉटबॉयला सांगितले.

पुरी जगन्नाध दिग्दर्शित ‘लिगर’मध्ये विजय देवरकोंडा आणि अनन्या पांडे मुख्य भूमिकेत होते. यात रोनित रॉय, रम्या कृष्णन आणि इतर कलाकारही होते. निर्मात्यांनी बॉक्सिंग दिग्गज माईक टायसनला एका खास कॅमिओसाठी देखील जोडले.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1