7.2 C
pune
November 10, 2022

Have Sushmita Sen and Lalit Modi ended their romance? Changed Instagram bio sparks split rumours


सुष्मिता सेन आणि ललित मोदी जुलैमध्ये इंटरनेटवर खळबळ उडाली, जेव्हा नंतरच्याने ब्युटी क्वीनला त्याची ‘बेटर लुकिंग पार्टनर’ म्हटले. व्यावसायिकाने सुष्मिताला त्याच्या इंस्टाग्राम बायोमध्ये देखील जोडले, तिला त्याचे ‘प्रेम’ आणि ‘गुन्हेगारीतील भागीदार’ असे संबोधले आणि त्याने त्याच्या प्रोफाइल चित्रात आनंदी सेल्फी घेतला. परंतु त्याने अलीकडेच त्याचे प्रोफाइल चित्र आणि इंस्टाग्राम बायो बदलले, सुष्मिता सेनचे सर्व ट्रेस काढून टाकले आणि विभाजनाच्या अफवा पसरल्या. दोघेही सोशल मीडियावर एकमेकांना फॉलो करत असले तरी.

१

त्यांच्या रोमान्सची घोषणा करताना, ललित मोदी यांनी अभिनेत्रीसोबतचे फोटो शेअर केले आणि लिहिले, “आत्ता लंडनमध्ये एका चकचकीत जागतिक दौर्‍यानंतर #मालदीव #सार्डिनिया कुटुंबांसोबत – माझ्या #उत्तम दिसणाऱ्या जोडीदाराचा उल्लेख करू नका @sushmitasen47 – शेवटी नवीन आयुष्याची एक नवीन सुरुवात. चंद्रावर. प्रेम म्हणजे अजून लग्न नाही. पण देवाच्या कृपेने होईल. मी नुकतेच जाहीर केले आहे की आम्ही एकत्र आहोत.”

इंटरनेट ट्रोल्सनी लवकरच सुष्मिता सेनला लक्ष्य केले आणि तिला एका वयस्कर पुरुषाशी रोमान्स केल्याबद्दल गोल्ड डिगर म्हटले. सर्व नकारात्मकता दूर करून, अभिनेत्रीने लिहिले होते, “मी सोन्याहून खोल खोदते… आणि मी नेहमीच (प्रसिद्ध) हिऱ्यांना प्राधान्य दिले आहे!! आणि हो मी अजूनही ते स्वतः विकत घेते!!! माझ्या हितचिंतकांचा पूर्ण पाठिंबा आणि प्रेम. कृपया जाणून घ्या, तुमचा आनंद सर्व ठीक आहे.. कारण मी कधीही मंजूरी आणि टाळ्यांच्या क्षणिक उधार प्रकाशात नव्हतो. मी सूर्य आहे…. पूर्णपणे माझ्या अस्तित्वावर आणि माझा विवेक केंद्रित आहे!! माझे तुमच्यावर प्रेम आहे !!! ” अलीकडेच, सुष्मिता सेनची मोठी मुलगी रेनी सेन 23 वर्षांची झाली आणि सुष्मिता सेनचे माजी बॉयफ्रेंड रोहमन शॉल आणि हृतिक भसीन यांनी तिच्या वाढदिवसाला हजेरी लावली.

तसेच वाचा: अफवा व्हायरल झाल्यानंतर सुष्मिता सेन आणि ललित मोदींचे ब्रेकअप ट्रेंडचे फोटो

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1