3 C
pune
November 15, 2022

Ranbir Kapoor and Alia Bhatt avoid attending Sandhya Puja at Ujjain amid protests against their film ‘Brahmastra’ | Hindi Movie News


आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूर जे सध्या ब्रह्मास्त्राच्या प्रकाशनाच्या प्रतीक्षेत आहेत त्यांनी संध्या आरतीसाठी उज्जैनमधील प्रसिद्ध महाकालेश्वर मंदिरात जाण्याचा विचार केला होता. मात्र, सुरक्षेच्या कारणास्तव दोघांनीही यात सहभागी होण्याचे टाळले.

रणबीरच्या 2012 च्या ‘बीफ’ टिप्पणीमुळे अनेक आंदोलक मंदिरात पोहोचले आणि गोंधळ घातला. सोशल मीडियावर फिरत असलेल्या अभिनेत्याचा एक व्हिडिओ रणबीरने बीफवर प्रेम व्यक्त करताना दाखवले आहे.

स्थानिक पोलिसांच्या मध्यस्थीने परिस्थिती नियंत्रणात आणली जात असतानाही, केवळ दिग्दर्शक अयान मुखर्जी यांनी मंदिराच्या आत बनवले आणि आशीर्वाद घेताना दिसले. अयानने स्वत:चा आशीर्वाद घेत असलेला फोटो शेअर केला आणि लिहिले, “3 दिवस दूर… आज महाकालेश्वर मंदिराला भेट देऊन खूप आनंद आणि उत्साही वाटत आहे… सर्वात सुंदर दर्शन मिळाले… ब्रह्मास्त्रच्या चित्रपट निर्मितीच्या प्रवासाला सुरुवात व्हावी अशी माझी इच्छा आहे. , आणि आमच्या “#ब्रह्मास्त्र” च्या प्रकाशनासाठी सर्व सकारात्मक ऊर्जा आणि आशीर्वाद मिळावेत.

‘ब्रह्मास्त्र’ हा या वर्षातील मोस्ट अवेटेड चित्रपट आहे. चित्रपट बनून जवळपास दहा वर्षे झाली आहेत. रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट यांच्याशिवाय, अमिताभ बच्चनमौनी रॉय आणि नागार्जुन अक्किनेनी आधुनिक पौराणिक नाटकात प्रमुख भूमिका साकारतात.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1