2.2 C
pune
November 14, 2022

Shah Rukh Khan-Aryan Khan, Saif Ali Khan-Ibrahim Ali Khan: Hottest father-son duos of Bollywood


आनुवंशिकता एखाद्या व्यक्तीच्या दिसण्यात खूप महत्त्वाची भूमिका बजावते. सामान्य नियम असा आहे की, जर तुमचे पालक चांगले दिसले तर तुम्हाला समान आकर्षण मिळण्याची शक्यता आहे. बॉलीवूडमध्ये चांगले दिसणारे लोक आहेत, परंतु काही निवडक लोक बाकीच्यांपेक्षा वरचढ आहेत. ETimes हिंदी चित्रपटांमधील पिता-पुत्र जोडीचे अनोखे संयोजन पाहते, जे एक जबरदस्त आकर्षक जोडी बनवतात. शाहरुख खानपासून ते सैफ अली खानपर्यंत, आर्यन खानपासून आरव भाटियापर्यंत, ही यादी हाताळण्यास खूपच गरम आहे. तुम्हाला चेतावणी देण्यात आली आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1