3.5 C
pune
November 16, 2022

अपघात झाल्यावर सर्वात आधी काय कराल शिवाय इतरांचा जीव कसा वाचवाल? जाणून घ्या


मुंबई : भरथिल श्रीमंत उद्यपंच्य सल्ला येना सायरस मिस्त्री (सायरस मिस्त्री). India Darvshi 4.4 लाख रस्ता अपघात (Raod accident).. राष्ट्रीय रे मागे रे बौरोच्‍या एकादेवरीत ही माही आली आहे. Sansche Maaji चे अध्यक्ष Cyral Mistry Yancha Maharashtrian Palghar ये झालल्या अपघाती मृत्यू झाल्यनंतर या विषयावरिल लायरी आला आला. आशा स्थिती रस्ता अपघात झालास काय किंवा कायत मृत कास ता येल, हेनून घणे आईन अंताचे अहे.

रोडवॉरिल 2019 साठी WHO ग्लोबल स्टेटस, खेडूत आणि दुचाकी तसेच तीन चकी वाहन चालक, रस्त्यावर एक वाहन, एक जीवघेणा अपवाद, महांजेहुन रस्त्यावर मृत्युदंड 40 tk पेक्षा जास्त असण्याची शक्यता आहे. Ahwal, rasa अपघात 12 taate मृत o karswarammulet. संपर्क, एअरबॅगमुले कार चालक प्राण वाचू शक. मच्छकी चालवण्यंकडे हेल्थर पादचायनः च रशंकरन्याचे किनते व्यवस्था नाही. त्या अवध, हे पाश्चरी आणि दुचकी वाहनमुतेत.

रस्ता अपघात?

मद्यपान करून, वाहन चालवणे, वाहन चालवणे किंवा रस्ता अपघात करणे. यशविया रस्त्याची अवस्था यांच अपघातवे ये. उशिरा आणि पहाडी घड्याळ संध्याकाळी. वाहतुकीचे नियम पाळा.

जार आखाड्या वार उंची घाटले नखे सेल किन्वा वाल्ट बाटला नासेल त्यला डोक्याला इझा होन्याचा झोका असतो. स्तन आणि पोटावर वगळता मला दुखापत होऊ शकते. हात, पै आणि ओटीपोटाची हाडे मूडू शक. वाटेत उपदत्ता आशा-चि सदपत सामान्य येतात.

रक्ताचा झटका येणें थंबलें नाहीं तर त्वरित मृत्यु । इतर मध्यम दाब पडल्या मला बरगड्या फुटल्या यांच हो. सर महंजे प्रेम दखन किंबहुना, वेगवान रस्ता अपघात तिल सुमारे ४० टक्के लोकाना वाचवता अजून नाही. स्तन आणि otipotachya सर्व फसवणूक asat अंतर्गत जखमेच्या.

ज्या दरम्यान बाह्य उच्च रक्तदाब संबंध येतो, तो अनेकदा रक्तवाहिन्या परिणाम आहे. जखिला रक्तस्त्राव होन्या जस झोका नसे, जखमंच प्री होमचे चांगले परिणाम होतील. तो शेवटपर्यंत आला आहे.

जख्मीन्ना लवकरत लवकर हॉस्पिटल मेडे न्या. खान तुमच्‍या कर किन्‍वा रिक्षात्‍लां पीडीतलीला हॉस्पिटल मिदेघे तूं जात मूलत: त्‍याचे डोके अन् स्‍थिर स्‍थिरता साहेब. जोपर्यंत तुम्ही औषधाला जात नाही, तोपर्यंत रक्तस्त्राव करू नका असेल तार टेंबवण्य. अन्यथा अन्यथा ️️

‘गोल्डन अवर’ मधला मीच नाही तर रुग्नाला लकरत लविक हृदय नी पाहे. अस्ता यशवे भारधा झावे ऐन येनन्या वाहनमुये कोनाचा अपघात झाला आसेल, किन्वा त्याच्‍यासोबत, किन्‍वा किवा त्‍याच्‍यासोबत प्रस्थान करण्‍याक्षयाला गंभीर दु:ख झाली आसेल, किन्‍वा किवा किन्‍वा किंकोळ अपघाती आसेल, कमी रुवावीण सारवाकर.

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1