-2 C
pune
November 12, 2022

Ajay Devgn seeks blessings at Lalbaugcha Raja Ganpati Mandal with his son Yug | Hindi Movie News


गणपतीच्या निमित्ताने बॉलिवूड अभिनेता अजय देवगण मुंबईच्या प्रसिद्ध लालबागचा राजाला भेटायला आला होता. त्याचे 11 वर्षांचे युग त्याच्याबरोबरही गेले. आपल्या पंडाल टूरची एक झलक शेअर करताना त्यांनी लिहिले, “नेहमीच एक खास भावना. गणपती बाप्पा मोरया.”

या आठवड्याच्या सुरुवातीला, काजोल त्याच्या गणपती दर्शनाचा एक व्हिडिओही शेअर केला होता. सोनेरी रंगाची साडी नेसलेली काजोल अगदी स्वप्नवत दिसत होती. त्याने लिहिले, “बाप्पाने आमच्यावर आशीर्वाद दिला आहे. आता आम्ही काय केले ते जगाला दाखवण्यासाठी आम्ही तयार आहोत. सलाम वेंकी.”

काजोल आणि अजय पालकत्व आणि जोडप्याची प्रमुख उद्दिष्टे पूर्ण करतात. चित्रपटांमध्ये एकत्र काम करण्यापासून ते त्यांची मुले न्यासा आणि युग यांच्यासोबत हँग आउट करण्यापर्यंत, त्यांनी निश्चितच खूप मोठा पल्ला गाठला आहे. या जोडीला 2020 च्या पीरियड ड्रामा तान्हाजी: द अनसंग वॉरियरमध्ये एकत्र स्क्रीन स्पेस शेअर करताना दिसले होते.

दरम्यान, वर्क फ्रंटवर, अजय देवगण पुढील ब्लॉकबस्टर क्राईम ड्रामा दृश्यमच्या दुसऱ्या भागात दिसणार आहे, जो या वर्षाच्या शेवटी रिलीज होणार आहे. तो तब्बूसोबत दिसणार आहे. अजयने सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​आणि रकुल प्रीत सिंगसोबत थँक गॉडही केले आहे.

दुसरीकडे, काजोल, एका आघाडीच्या OTT प्लॅटफॉर्मच्या अद्याप रिलीज न झालेल्या प्रोजेक्टसह वेब सीरिजच्या जगात प्रवेश करण्यासाठी सज्ज आहे. ती ‘सलाम वेंकी’मध्येही दिसणार आहे. रेवती या चित्रपटाचे दिग्दर्शन करणार आहे.

देखील वाचा,
2022 चे सर्वोत्कृष्ट हिंदी चित्रपट ,
2022 चे टॉप 20 हिंदी चित्रपट ,
नवीनतम हिंदी चित्रपट

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1