-2 C
pune
November 12, 2022

Kareena Kapoor Khan says being accused of gossiping about airport looks was just too hilarious | Hindi Movie News


बॉलीवूड अभिनेत्री करीना कपूर खानने अलीकडे रितेश देशमुख, कुशा कपिला आणि वरुण शर्मा यांच्या रिअॅलिटी केस ड्रामा शो केस तो बनता है मध्ये हजेरी लावली. अभिनेत्याला त्याचा एक भाग होण्याचा खरोखर आनंद झाला आणि तो कोर्टरूम ड्रामामध्ये सक्रियपणे सहभागी होताना दिसला.

या शोचा भाग होण्याबद्दल विचारले असता, कतरिनाने ETimes सोबत खास शेअर केले की, “कसे तो बनता है एक अनोखा फॉरमॅट होता ज्याने मला लगेच आकर्षित केले. भारतातील पहिल्या अधिकृत कॉमेडी कोर्टची संकल्पना अशीच होती. जी मला अत्यंत मनोरंजक वाटली. आणि ते हास्याच्या झटपट डोससारखे होते, जे सर्वत्र अपील होईल याची मला खात्री आहे. तसेच, रितेश, कुशा आणि वरुण आणि इतर कलाकारांसोबत शूट करणे खूप मजेदार होते!

तिला स्वतःवर झालेल्या सर्वात ‘अतरंगी आरोपा’बद्दल विचारले असता, तिने स्पष्टपणे सांगितले, “जेव्हा माझ्यावर विमानतळाच्या लुकबद्दल गॉसिपिंग केल्याचा आरोप होतो तेव्हा मला शोमध्येच असे वाटते. ते खूप आनंददायक होते आणि मला ते नियंत्रित करणे कठीण जात होते. मी शूटिंग करत असताना देखील माझे हसणे.

शेवटच्या नोटवर, अभिनेत्रीने रितेश देशमुख, वरुण शर्मा आणि कुशा कपिलासोबत काम करणे तिच्यासाठी खूप मजेदार होते. “रितेश माझा खूप लाडका मित्र आहे आणि वरुण आणि कुशा हे काम करण्यासाठी काही चांगली नावे आहेत. ते खूप व्यावसायिक आहेत तरीही खूप हॉट आहेत. तो खरोखरच अविस्मरणीय अनुभव होता. सेटवर सगळ्यांशी वागणं खरं तर खूप सोपं होतं; हे एक मनोरंजक प्रकरण होते.”

दरम्यान, वर्क फ्रंटवर, करीनाने अलीकडेच आमिर खान आणि नागा चैतन्य यांच्यासोबत ‘लाल सिंग चड्ढा’ मध्ये दिसले. ती पुढे सुजॉय घोष दिग्दर्शित तिच्या पहिल्या ओटीटी डेब्यू प्रोजेक्टमध्ये दिसणार आहे. द डिव्होशन ऑफ सस्पेक्ट एक्स या जपानी कादंबरीवर आधारित या चित्रपटात जयदीप अहलावत आणि विजय वर्मा यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1