6 C
pune
November 12, 2022

Pooja Bhatt reacts to Cyrus Mistry’s death in car crash: All this talk of seat-belts & air bags is important, but more so is fixing potholes | Hindi Movie News


अभिनेत्री आणि दिग्दर्शक पूजा भट्टसोशल मीडियावर आपले मत मांडण्यासाठी प्रसिद्ध असलेल्या तिने कारमध्ये सीट बेल्ट घालण्याबाबत सुरू असलेल्या चर्चेवर प्रतिक्रिया दिली आहे. अलीकडेच टाटा सन्सचे माजी अध्यक्ष डॉ सायरस मिस्त्री कार अपघातात ठार झाले. त्याने सीट बेल्ट घातला नसल्याचे सांगितले जात आहे.

सीट बेल्टचे महत्त्व अधोरेखित करण्यासाठी आणि खराब झालेले रस्ते आणि खड्डे दुरुस्त करण्यासाठी पूजाने ट्विटरवर नेले. त्यांनी ट्विट केले, “हे सर्व सीट-बेल्ट आणि एअरबॅगबद्दल आहे. महत्त्वाचे? होय! पण त्याहूनही अधिक खड्डे आणि खराब झालेले रस्ते दुरुस्त करावे लागतील. आपले रस्ते, महामार्ग, फ्रीवे बांधण्यासाठी निकृष्ट साहित्य वापरणे कधी गुन्हेगारी आहे? हे महत्त्वाचे आहे. एकदा बांधले गेले आणि उदघाटन केले तर त्याची देखभाल करा. हे बघा:

पोस्ट शेअर केल्यानंतर लगेचच अनेक यूजर्सनी त्यावर प्रतिक्रिया व्यक्त केल्या. एका वापरकर्त्याने लिहिले, “एकदम सत्य आहे. सीट बेल्ट लावणे आवश्यक असले तरी, चांगले नियोजन आणि अंमलबजावणी आणि रस्त्यांची देखभाल हे प्रशासनाचे काम आहे…. जे दुर्दैवाने ते बहुतेक वेळा करत नाहीत.” दुसर्‍या वापरकर्त्याने लिहिले, “ठीक आहे..केवळ सीट बेल्ट आणि एअरबॅग्जवर जबाबदारी टाकल्याने ते सुरक्षित होणार नाही. रस्ते वाहतुकीच्या प्रत्येक पैलूमध्ये सुधारणा करणे आवश्यक आहे, ज्यामुळे बांधकाम व्यावसायिकांना रस्ते बांधण्यासाठी अधिक चांगले साहित्य वापरणे आवश्यक आहे.” .” e.t.c. विद्यमान एक निश्चित करणे किमान आहे.”

दिया मिर्झा अलीकडेच सायरस मिस्त्री यांच्या निधनाची बातमी आल्यानंतर त्यांनी सर्वांना सीट बेल्ट घालण्याचे आवाहन केले. तिने ट्विट केले, “मी तुम्हाला तुमचा सीट बेल्ट घालण्याची विनंती करते. तुमच्या मुलांना सीट बेल्ट घालायला शिकवा. यामुळे जीव वाचतो.”

वर्क फ्रंटवर पूजा ‘चुप: द रिव्हेंज ऑफ द आर्टिस्ट’मध्ये दिसणार आहे. आर. बाल्की यांनी दिग्दर्शित केले आहे, यात देखील कलाकार आहेत सनी देओल दुल्कर सलमान आणि श्रेया धन्वंतरी.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1